Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Không cần khen đâu anh... miễn cưỡng không hạnh phúc. Nếu hữu ích, tặng em bài thơ là được. :21:
Entry thì dễ rồi, Exit mới là nghệ thuật... mà nghệ thuật thì em lại thôi ko sâu :19:
Quá trời quá đất anh roài...gặp ai cũng xin thơ:33:...Anh bị hội chứng ngáo thơ ah...Anh tưởng ai cũng có thể làm thơ hay như Tôi ah:16:

Nói thật với anh Cào. Tôi mua EVE không phải để bán lấy mấy đồng lãi còm đâu nên nó xuống tôi coi là cơ hội.
Dạ, may mặc em chỉ xem con VGG là đáng để cờ bạc lớn thôi ạ. EVE không thỏa điều kiện chị ơi!

Quá trời quá đất anh roài...gặp ai cũng xin thơ:33:...Anh bị hội chứng ngáo thơ ah...Anh tưởng ai cũng có thể làm thơ hay như Tôi ah:16:
À, không phải đâu anh ơi... Thơ của anh là thuộc hàng Thánh rầu... ko ai qua được. Nhưng lâu lâu em thích cái lạ, thử thơ anh New xem răng ra răng? :19:

Quá trời quá đất anh roài nhóe
gặp ai cũng đòi xin thơ...
Anh bị hội chứng ngáo thơ ah
Anh tưởng ai cũng có thể làm thơ hay
như Tôi ah
...
Hehhe!

Nói thật với anh Cào. Tôi mua EVE không phải để bán lấy mấy đồng lãi còm đâu nên nó xuống tôi coi là cơ hội.
Em hay chọn những con lợi nhuận tăng trưởng nên những con lợi nhuận giảm em sẽ ko chọn làm chủ công, còn để xoay sở gỡ lỗ thì ko nói!

Em hay chọn những con lợi nhuận tăng trưởng nên những con lợi nhuận giảm em sẽ ko chọn làm chủ công, còn để xoay sở gỡ lỗ thì ko nói!
EVE đang có lợi thế nguyên liệu đầu vào giảm. Chị mua vì kỳ vọng nó quay lại chu kỳ tăng trưởng mà. Không đúng mới cắt.

Status
Not open for further replies.
Back