Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
a ko hiểu hay cố tình ko hiểu: a đưa thông tin sai, thông tin không kiểm chứng cả tuần trong khi web họ đăng bctc từ thưở nào
a làm nghề lâu rồi, việc gì phải cầm tay chỉ việc; khéo lại nỗi tự ái :1cool_byebye:
ps: mình ko giỏi, mềnh chậm chạp chả biết tin hành lang, nhưng mình đủ biết cách mò vào web check thông tin chính thống:1:
Nếu bạn bỏ một cổ phiếu ko quan tâm nữa thì mình hỏi bạn có đọc ko? Làm sao mà đủ sức quan tâm hết từng đó báo cáo!Mình nói thật là nếu là cổ phiếu mình bỏ ko quan tâm nữa thì có lẽ vài tháng cũng ko đọc trừ khi quan tâm trở lại.:1:

Nếu bạn bỏ một cổ phiếu ko quan tâm nữa thì mình hỏi bạn có đọc ko? Làm sao mà đủ sức quan tâm hết từng đó báo cáo!Mình nói thật là nếu là cổ phiếu mình bỏ ko quan tâm nữa thì có lẽ vài tháng cũng ko đọc trừ khi quan tâm trở lại.:1:
thôi chòng ghẹo a tý đừng giận >>> rút exp là nên kiểm tra thông tin chéo thôi, nhỡ sai lệch lớn mà lấy làm key để trade thì rất nguy hiểm cho tk :4:
việc cũng ko có gì, xin lỗi đã nhận định a là pr cp :1cool_byebye:

thôi chòng ghẹo a tý đừng giận >>> rút exp là nên kiểm tra thông tin chéo thôi, nhỡ sai lệch lớn mà lấy làm key để trade thì rất nguy hiểm cho tk :D
việc cũng ko có gì, xin lỗi đã nhận định a là pr cp :1cool_byebye:
Thực ra là nếu mình là dân FA thì mình sẽ rất care vấn đề đó, nhưng vì chỉ chú tâm đến TA nên chỉ chú ý đến CP có lợi nhuận tăng trưởng và tìm điểm vào hợp lý. FA dù tốt nhưng ko đi đúng ý là sút liền. Mình cũng cần phải hoàn thiện nhiều nữa! Cảm ơn bạn!:1:

Thực ra là nếu mình là dân FA thì mình sẽ rất care vấn đề đó, nhưng vì chỉ chú tâm đến TA nên chỉ chú ý đến CP có lợi nhuận tăng trưởng và tìm điểm vào hợp lý. FA dù tốt nhưng ko đi đúng ý là sút liền. Mình cũng cần phải hoàn thiện nhiều nữa! Cảm ơn bạn!:1:
ko dưng tôi có cái cator "khi nđt tâp trade và trader nói về đầu tư" :1cool_byebye:
riêng VGS thì điểm vào an toàn hợp lý dưới view ptcb của mềnh qua cũng hơn nửa năm rồi; a check lại vùng giá th1-th3 sẽ rõ

Các anh bi zờ thận trọng lắm. Chắc do đức cao vọng trọng nên sợ phím sai. Em xin mãi 3 chữ thần thánh mà ko ai gợi ý. Có mỗi anh @Becks gửi cho em bảng mật mã Da vinci. Cho vào mô hình xài 4 máy chủ chạy song song mà vẫn báo Loading... hãi.
Anh thấy ko...diễn đàn chỉ có Tôi là tốt với anh...còn thêm mục thơ con cóc góp vui nữa...a LIKE Tôi cái đi:1cool_byebye:

@whitehat, thầy thấy đó khi có sự bất thường , nhà đầu tự tư dưng lướt sóng và hóng TA khá đông, trader chuyên TA lại nhắc tới đầu tư nhiều lần một cách vô tình ngẫu nhiên, cũng là chỉ báo đáng cân nhắc đó chứ :1:

Quan tọng là comt :24: dùng thế nào thì tuỳ.

@whitehat, thầy thấy đó khi có sự bất thường , nhà đầu tự tư dưng lướt sóng và hóng TA khá đông, trader chuyên TA lại nhắc tới đầu tư nhiều lần một cách vô tình ngẫu nhiên, cũng là chỉ báo đáng cân nhắc đó chứ :1:

chết người tôi còn cả bít dựng cái indicator nào lên để mà hóng
:24::24:
thôi thì tôi chọn cách dễ là cứ follow các anh VC cho chắc cú

Last edited:

rất giống tư duy của cdg với văn phong khác :D

chết người tôi còn cả bít dựng cái indicator nào lên để mà hóng
:24::24:
thôi thì tối chọn cách dễ là cứ follow các anh VC cho chắc cú
:24: Sóng này hóng chị: thời điểm vào là sau kỳ review của etf (em còn nói đúng là chiến tướng), loại hàng chị nói hóng anh Chimnon - thanh khoản thấp vừa Fa cơ bản, va thời điểm ra hàng.

Tuy ăn ít nhưng chả cần TA fA :24:

cố chờ phiên atc mà xanh thì a cứ mạnh dạn mút ợ; chân trần :11:
ps: tôi cứ lộn VSC VCS SVC CSV, bữa h xém tèo mấy bận do nhầm các mã này :24:; a gõ cho kỹ, kẻo nhầm pacquao vs siu nhưn :19:
Nhớ hùi xưa đua lệnh con nào đấy mà gõ nhầm mã con đầu cơ, quên mất, kết quả là đi gần 20% trong T3. Đắng mề gà.

cố chờ phiên atc mà xanh thì a cứ mạnh dạn mút ợ; chân trần :11:
ps: tôi cứ lộn VSC VCS SVC CSV, bữa h xém tèo mấy bận do nhầm các mã này :24:; a gõ cho kỹ, kẻo nhầm pacquao vs siu nhưn :19:
Mới chỉ xém tèo thôi ợ, tiếc vãi :2cool_sad:
Thần tượng @whitehat , thầy @Táo thổ , thầy @xBuu bàn về bát tự các anh tay to tiếp đi ợ, cho em hóng với, chứng ung cả zồi :2cool_after_boom:

Mới chỉ xém tèo thôi ợ, tiếc vãi :2cool_sad:
Thần tượng @whitehat , thầy @Táo thổ , thầy @xBuu bàn về bát tự các anh tay to tiếp đi ợ, cho em hóng với, chứng ung cả zồi :2cool_after_boom:
oài, thôi xong; cửu văn oa ol sớm nhất room lại còn post nữa chứ; có điềm có điềm :2cool_after_boom:
hắn vừa đi vừa lẩm bẩm: ếch xanh, ếch xanh đầy giời sáng sớm, ếch xanh ~ lết xa ~ let sell!?!!:1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back