Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Hàng về đã xanh:
uo92Rrfq

Không phải cai thơ mà là cai anh :21:
Biết thế lại còn cố tình dụ dỗ, ghét éo chịu được :24::24::24:
Đọc đi đọc lại 3 lần, em vẫn chưa hiểu vì sao cười? Chị cụ thể thêm tí được không ạ?
Em đang đắng miệng... bít vại múc VSC only, cặp thêm con TCL làm chi... íu vãi, chẳng chịu thể hiện gì cả... hic

Đọc đi đọc lại 3 lần, em vẫn chưa hiểu vì sao cười? Chị cụ thể thêm tí được không ạ?
Em đang đắng miệng... bít vại múc VSC only, cặp thêm con TCL làm chi... íu vãi, chẳng chịu thể hiện gì cả... hic
Ý là em nghiện anh nhà thơ chứ hổng phải nghiện thơ, thơ thì thiếu gì.
Ông nhà thơ biết thế nên hay trêu chọc em hoài, em tức em muốn phớt lờ mà anh ấy không chịu tha chứ sao nữa.

Khoe hàng trá hình đây mà :10:
Oài, hàng em khoe từ thời tiền sử rồi Thầy ơi... em hô 100 on the way từ cái thời bọn Fund nó Đẩy... cho nông rân điên noạn... đắng thật, vì ngày nào trên đường về cũng ngắm đoàn xe container kẹt cứng... TCL lại không hưởng lợi hay sao? Giá cứ rạng ra rồi lại khép vào... cứ phải tự kỷ: 03 năm mới hội tụ, 03 năm mới hội tụ...:102:

Cào thích mình làm thơ cho Cào nghe

Cào thích mình làm thơ cho Cào nghe
Cào nghe xong biết đâu thấy mát lạnh giữa trưa hè.
Hehehe.
Văn anh tôi đã đọc 1 lần và còn nhớ, biết thơ thế nào rồi.
Anh cứ rủ rỉ rót mật vào tai từng câu hiệu quả hơn nhiều :21:

Đắng miệng làm tí Thảo Điền
Đắp chăn ngủ kỷ chả phiền nhân gian
Khi nào anh Lái hô vang
Đạt đỉnh khối lượng ta phang bán sàn...:111:

Ý là em nghiện anh nhà thơ chứ hổng phải nghiện thơ, thơ thì thiếu gì.
Ông nhà thơ biết thế nên hay trêu chọc em hoài, em tức em muốn phớt lờ mà anh ấy không chịu tha chứ sao nữa.
Vậy thì có gì đâu mà chị cười dữ thế, sao lại vô cảm, thấy ổng trêu em mà không ra tay nghĩa hiệp...
Hay chị làm bài thơ tặng em nhóe... không c&p nhóe... :111:

Vậy thì có gì đâu mà chị cười dữ thế, sao lại vô cảm, thấy ổng trêu em mà không ra tay nghĩa hiệp...
Hay chị làm bài thơ tặng em nhóe... không c&p nhóe... :111:
Trong đầu chỉ quay cuồng 1 chữ tiền lấy đâu ra cảm xúc em ui :1:
Nói nhỏ này: anh @becks2367 này coi bộ không giàu đâu. Mấy ông nhà thơ chị lạ gì. Phải đói vàng mắt làm thơ mới hay :21:

Status
Not open for further replies.
Back