Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Em chỉ nhận vơ lý do =)), lần sau em sẽ sửa cách nói :1cool_byebye:
tôi nể mấy a đầu tư bám bảng trading lắm, ko cần sửa cách nói, chỉ cần giải thích khai não giúp "báo cáo/news thì liên quan gì đến thị giá" vại là ố kề :1cool_byebye:
Ráo chủ định Troll em à, em đi giầy chứ có đi guốc đâu... Công nhận là tánh em 3 phải thặt, nhưng thề là không có vụ đi guốc ra đường nhoé...kkk
@TuanMinh siu phịu Bị Cọp Cắn mất tờ rym... đành đi bắt Pokemon Go roài... lặn ko sủi bọt... :1cool_look_down:
cơ hội a chẩu kìa :3cool_adore:

tôi nể mấy a đầu tư bám bảng trading lắm, ko cần sửa cách nói, chỉ cần giải thích khai não giúp "báo cáo/news thì liên quan gì đến thị giá" vại là ố kề :1cool_byebye:

thế chả lẽ lại lấy lí do chào mừng Asean ra thông cáo chung nên thịt lợn đắt hàng, hay nhờ quả "bầu lại bct" thành công tốt đẹp :24:

Đậm: cụ nên đợi 2 ba hôm nữa hô sau nó mới chuẩn , thị trường lên là test 640 cơ hội múc, thi trường xuống thì bẩu bull trap cơ hội để chẩu...

A chẩu là gì? Mút hay Xả ? :20:
chạy đó a ơi :24:
thế chả lẽ lại lấy lí do chào mừng Asean ra thông cáo chung nên thịt lợn đắt hàng, hay nhờ quả "bầu lại bct" thành công tốt đẹp :24:

Đậm: cụ nên đợi 2 ba hôm nữa hô sau nó mới chuẩn , thị trường lên là test 640 cơ hội múc, thi trường xuống thì bẩu bull trap cơ hội để chẩu...
Đậm: kiểu như bán từ đời nào roài hô chốt ngay đỉnh, chờ cover ý hở :1cool_byebye:

Để cầm cổ hoặc đang định vào thì có cái gì đó làm cái cớ như kiểu nó tốt thì nó sẽ lên thôi!.:5cool_big_smile: hoặc là nó sắp được cái này cái kia mình là nhà đầu toi thì mình cũng sẽ được sở hữu.:103:Còn lúc nó giảm cũng vậy, Chạy miết đi khắp nơi tìm tin, sao nó xuống vô lý thế nhỉ. Cổ tức cao thế cơ mà, hoặc yên tâm quý tới làm ăn tốt lắm. cứ giữ mình là nhà đầu tư cơ mà.

okê, để chạy đi bắt pokemon vại... ngôn từ hơi bị mới đối với em... Nghe đồn, chơi Pokemon Go trị được bệnh tự kỷ... ha ha
tại a ít koi phim kiếm hiệp hk; chạy = tẩu = chẩu lớ :21::21::21:
Để cầm cổ hoặc đang định vào thì có cái gì đó làm cái cớ như kiểu nó tốt thì nó sẽ lên thôi!.:5cool_big_smile: hoặc là nó sắp được cái này cái kia mình là nhà đầu toi thì mình cũng sẽ được sở hữu.:103:Còn lúc nó giảm cũng vậy, Chạy miết đi khắp nơi tìm tin, sao nó xuống vô lý thế nhỉ. Cổ tức cao thế cơ mà, hoặc yên tâm quý tới làm ăn tốt lắm. cứ giữ mình là nhà đầu tư cơ mà.
vầng, ko sửa đc chữ nào :3D_35:

Status
Not open for further replies.
Back