Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Em chào cả nhà, TT đỏ lửa kg biết chúc sao cho hợp cảnh.
Chúc ace tk vẫn tăng hoặc chí it bảo toàn lực lượng
Chị TTN l mọi ngừoi thì kg biết. em dạo này mới mở thêm cái shop bán lẻ tí ti nên ít vào ạ
Chúc em 1 ngày vui nhé:53:...kiếm cp ngách mà chơi thôi em!

Em vote thủ tục này. Hay mỗi sáng thứ Hai trước giờ giao dịch anh Chim chủ trì món này cho em cái
các anh chỉ cho em cái icon nào em làm thủ tục ảo cái
Chứ đang đi chợ hay làm việc với thợ mà tự nhiên đứng dậy giơ tay chào thì mọi người tưởng em chơi chứng cháy tk. thành ra thế

các anh chỉ cho em cái icon nào em làm thủ tục ảo cái
Chứ đang đi chợ hay làm việc với thợ mà tự nhiên đứng dậy giơ tay chào thì mọi người tưởng em chơi chứng cháy tk. thành ra thế
:1178:Chào cờ...CHÀO...:2004:

.
Chúc em 1 ngày vui nhé:53:...kiếm cp ngách mà chơi thôi em!
cám ơn thầy, thế thầy có ngách nào pim em với :3D:
em có mấy con mua từ tháng 4-5 . giờ cữ một hai con này xanh con kia đỏ thành ra cứ để đó
còn ít tiền chốt hàng tuần trước vẫn kg dám mua gì mới. cao quá hãi hãi là. cp nào tích luỹ thì chưa thấy có gì khả quan nên cũng kg dám vào xi chỗ

dạ em làm phụ kiện chị ạ. làm giàu cho bọn giãy chết mãi cũng chán giờ quay ra phục vụ chị em trong nước
Mình theo trường phái tối giản là chỉ mang trên người những thứ không thể bỏ, phụ kiện rườm rà không dùng bao giờ. Ngay cả trang sức và nhẫn cưới cũng đóng hộp cất vào 1 góc tủ.

Mình theo trường phái tối giản là chỉ mang trên người những thứ không thể bỏ, phụ kiện rườm rà không dùng bao giờ. Ngay cả trang sức và nhẫn cưới cũng đóng hộp cất vào 1 góc tủ.
Nhẫn cưới/cầu hôn phải mang chứ, thêm cái đồng hồ là đủ thành người phụ nữ đẹp.
À, phụ nữ cũng phải thơm tho nữa.

.

cám ơn thầy, thế thầy có ngách nào pim em với :3D:
em có mấy con mua từ tháng 4-5 . giờ cữ một hai con này xanh con kia đỏ thành ra cứ để đó
còn ít tiền chốt hàng tuần trước vẫn kg dám mua gì mới. cao quá hãi hãi là. cp nào tích luỹ thì chưa thấy có gì khả quan nên cũng kg dám vào xi chỗ
Qua Úp đãi cp thôi em...sàn Ho cần tg tiêu thụ bớt lượng margin...:53:

em cũng vậy chị , em làm túi gần 20 năm chưa bao giờ lấy một cái mình dùng.
sau cô bạn thân em là người deal cái máy bay tư nhân đầu tiên cho anh Đức về bảo em là" bà giống y anh Đức. cái gì cũng gập làm tư đút túi quần". nghe sợ quá từ đấy em mới mua vài cái túi xách cho bạn bè đỡ kêu
Nhưng mà mặc một bộ váy đẹp. chỉ cần đeo 1 cái vòng. hoặc xách 1 cái clutch . hoặc một bộ street style. mang 1 cái tote handmade. cũng tối giản mà tinh tế . em nghĩ thé.

em cũng vậy chị , em làm túi gần 20 năm chưa bao giờ lấy một cái mình dùng.
sau cô bạn thân em là người deal cái máy bay tư nhân đầu tiên cho anh Đức về bảo em là" bà giống y anh Đức. cái gì cũng gập làm tư đút túi quần". nghe sợ quá từ đấy em mới mua vài cái túi xách cho bạn bè đỡ kêu
Nhưng mà mặc một bộ váy đẹp. chỉ cần đeo 1 cái vòng. hoặc xách 1 cái clutch . hoặc một bộ street style. mang 1 cái tote handmade. cũng tối giản mà tinh tế . em nghĩ thé.
Kỳ VC off line lần sau mà có cặp @TTN, @meopink ở HN, @Phát Lộc , @Conbosua14 , @May, @Pinky from SG thì vui phải biết, đủ đội thời trang hot girls luôn :113:
Khéo lúc ấy @arrowhanoi phải thuê ball room lớn ở Daewoo mất :1:

Đồng ý 4 chi. Thôi tôi đành an phận... ngồi hóng & không sâu.:20:
Mình làm những thứ mình muốn và cố gắng làm tốt nhất có thể, còn có kiếm được tiền hay không lại không phải do mình.
Cào đọc tứ trụ chắc biết câu " số không có của gặp của là gặp hạn." Nghĩ thế cho thanh thản và giữ được tinh thần "thắng không kiêu bại không nản".

Mình làm những thứ mình muốn và cố gắng làm tốt nhất có thể, còn có kiếm được tiền hay không lại không phải do mình.
Cào đọc tứ trụ chắc biết câu " số không có của gặp của là gặp hạn." Nghĩ thế cho thanh thản và giữ được tinh thần "thắng không kiêu bại không nản".
Cảm ơn chị tay to, em suy nghĩ hơi khác tí.
1. Mình làm những thứ mình muốn và cố gắng làm tốt nhất có thể, nhưng mãi không kiếm được tiền là do mình đã sai đường, phải tự nhận ra để thay đổi, không ai giúp được mình nếu mình không tự thấy sai.
2. Cào đọc tứ trụ chắc biết câu " số không có của gặp của là gặp hạn." Em chưa đọc được câu nào như thế, chắc là do mới đang học tầng sơ cấp. Làm sao để biết số không có của thì em chưa học tới... hic

Status
Not open for further replies.
Back