Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Huơng bà bà, cũng ko chịu thua...kkk... ốc nhồi í a ốc nhồi... cator f319 bullish chuẩn vãi anh ợ...
Anh gì ơi...cái con Nhà hát cái nền 24 ổn ko anh...3 nhát bất kể thị trường thế nào mà em nó vẫn trụ đc:105:

Là sóng ngành thì sớm muộn gì cả lũ cùng nắm tay nhau cả thôi chị ơi. Nhưng em đang mê VND nên ôm ấp bà bà một tẹo...hihi
Mọi khi sóng chứng khoán mọi người hay chơi BVS và HCM nhỉ?

• Like
Reactions: TTN
Là sóng ngành thì sớm muộn gì cả lũ cùng nắm tay nhau cả thôi chị ơi. Nhưng em đang mê VND nên ôm ấp bà bà một tẹo...hihi
a thề đêyyy :1cool_look_down:
mk tăng bao nhiêu thì dòng ck hưởng lợi roài, cái lợi đó khi nào đến người đầu tư: unknow:106:
nhưng nhỡ crash thì ối anh kẹp; càng to lại càng kẹp nặng, SSI hở, chuyên in giấy tặng nhân viên vác lên sàn bán ấy mà bet vào kqkd hở :3D_34::24:

Last edited:
mk tăng bao nhiêu thì dòng ck hưởng lợi roài, cái lợi đó khi nào đến người đầu tư: unknow:106:
nhưng nhỡ crash thì ối anh kẹp; càng to lại càng kẹp nặng, SSI hở, chuyên in giấy tặng nhân viên vác lên sàn bán ấy mà bet vào kqkd hở :3D_34::24:

hơ hơ, quá chuẩn bác ợ

Hơ hơ, giáo chủ khen thì còn có tí sợ chứ chê là đúng bài rồi @whitehat nhể :24:

Thì giáo chủ cũng phải để anh em có tí gọi là FA lấy le :24: chớ, ai lại cứ lột áo nhau ra thế :24:
Quý anh ở chỗ mềm mỏng, cơ mà em vấn không tha lỗi cho anh vụ mắng em bữa trước đâu đấy :10:

Anh cứ an tâm, sai quăng dép, đúng ốc nhồi... ai ba phải được như tôi...kkk.

Status
Not open for further replies.
Back