Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
á, cửu văn oa @HatienVF đây roài; tưởng a khét tk làm thanh niên nghiêm túc roài chớ, nhớ a ghê :21:
tự 4r giờ còn mỗi a chịu mua nhang thôi :2cool_sad:
Sắp khét thầy ợ, om ko nổi nữa nên em nổi lên, các anh đánh rát quá, cần lắm 1 bờ vai :9cool_too_sad:
úi rùi, Thánh ngáp ngoi lên rồi nạ :113:
chắc là mới đánh chén đc con gừ nên răng đi đường răng, lợi chạy đằng lợi thôi hihi :1cool_byebye:
Răng, lợi đi theo đường mg vào tài khoản công ty ck cả zồi chị ợ, BO 640 làm giề chớ :cute_smiley23:
Có khi phải đu bám tàu này, rạo này chơi bời mà chả nảy ra được cái ý tưởng nào hay ho... toàn phải nhâm nhi cafe đắng... đắng quạ...
Có hàng ngon bất chấp mưa gió bão bùng không Thánh Ngáp ơi? Pím em một con với... thks
Thần tượng hỏi sư phịu của thần tượng ấy, lồi hết cả mồm zồi, em hỏi ko nói được gì chỉ toàn ú ớ thôi :2cool_after_boom:

Sắp khét thầy ợ, om ko nổi nữa nên em nổi lên, các anh đánh rát quá, cần lắm 1 bờ vai :9cool_too_sad:

Răng, lợi đi theo đường mg vào tài khoản công ty ck cả zồi chị ợ, BO 640 làm giề chớ :cute_smiley23:

Thần tượng hỏi sư phịu của thần tượng ấy, lồi hết cả mồm zồi, em hỏi ko nói được gì chỉ toàn ú ớ thôi :2cool_after_boom:
à, nhớ ra còn ông @TuanMinh nữa, các a rủ nhau đi khâu mồm cả à, ghét bọn điêu ghê á :1cool_look_down:
thế tóm lại còn ôm em nào, khai đêy, hnay vui tôi phát cho bó nhang free:1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back