Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Với em thì quá trễ rồi. Trượt mất DCL là lý do em đi off với VC đấy. Cũng coi như là cái duyên vậy.

ngay cả các công ty chứng khoán rất to thì đội phân tích cũng chia nhiều nhóm ngành

Nói chung không ai có thể hiểu rõ từng ngành, chứ đừng có nói đến từng cổ phiếu. Chưa kể đến việc cập nhật thông tin nữa

Những thứ mà mình không biết thì bỏ qua cũng không nên tiếc...

ngay cả các công ty chứng khoán rất to thì đội phân tích cũng chia nhiều nhóm ngành

Nói chung không ai có thể hiểu rõ từng ngành, chứ đừng có nói đến từng cổ phiếu. Chưa kể đến việc cập nhật thông tin nữa

Sao hôm ọp không đi làm cho người đẹp cứ hỏi thăm mãi, cả đại bàng nữa :1:

Ý em là S nó hẹn em lên nó nói cho 1 buổi về bức tranh của công ty và ngành mà em ngại xa không đi nên bỏ qua cơ hội ấy mà.
Từ mai anh em ai mời cà fe tám chuyện là em sẽ cân nhắc chứ không bỏ qua nữa :10:

Ý em là S nó hẹn em lên nó nói cho 1 buổi về bức tranh của công ty và ngành mà em ngại xa không đi nên bỏ qua cơ hội ấy mà.
Từ mai anh em ai mời cà fe tám chuyện là em sẽ cân nhắc chứ không bỏ qua nữa :10:

vậy à nghe người trong DN nói thì chuẩn quá còn gì. Lỗi quá....

Sợ nhất là nghe các anh đọc báo, các anh hóng+buôn chuyện làm quà+ các anh thạo excel...

Status
Not open for further replies.
Back