Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
sổ tui ghi là timing tầm bậy thì có cơ bản mấy cũng ăn hành :2cool_after_boom:
2011 - mấy a cơ bản kinh hoàng nhưng tận 2015 16 mới chạy - LCG rụng nụ :24:
DBC có ngành thuốc lá nữa ah thày :21::21::21:

Tỷ = Kiếp. Chi năm, ngày, giờ đều là Mùi, trong Mùi có Kỷ = Tỷ (Kiếp), được khoanh vòng tròn đỏ. Chi tháng là Tý, trong Tý có Quý = Tài, được khoanh vòng tròn xanh. Mùi hại chế Tý, 3 Tỷ (Kiếp) chăm chăm đi "cướp tiền" ở trụ tháng, chẳng còn đầu óc nào mà nghĩ đến làm nghề khác.
Tạm thờì như thế, khi nào ngứa mồm nói tiếp.
Thanks a Táo, đọc cái này cứ thấy ghê ghê ha ha.
- Tỷ là "tranh đoạt" ôn hòa, Kiếp là "tranh đoạt" tàn bạo. Tỷ Kiếp quá vượng thì ngạo mạn, tự cho là đúng.
- Nhật Can - Kỷ là thổ, Nguyệt Chi - Tý là thủy, thổ khắc thủy. Bất hòa với cha/mẹ
Quan hệ với chứng: Lão này oánh chứng follow trend thì lồi mồm, bởi follow là tranh đoạt ôn hòa. Cha con bất hòa, tức là hay cãi lời cha, khả năng là cha pím toàn hàng cơ bản nhưng không có trend nên không chịu nghe.
:24::24::24:
Ps: Em cà rỡn relax tí ạ :19:

- Tỷ là "tranh đoạt" ôn hòa, Kiếp là "tranh đoạt" tàn bạo. Tỷ Kiếp quá vượng thì ngạo mạn, tự cho là đúng.
- Nhật Can - Kỷ là thổ, Nguyệt Chi - Tý là thủy, thổ khắc thủy. Bất hòa với cha/mẹ
Quan hệ với chứng: Lão này oánh chứng follow trend thì lồi mồm, bởi follow là tranh đoạt ôn hòa. Cha con bất hòa, tức là hay cãi lời cha, khả năng là cha pím toàn hàng cơ bản nhưng không có trend nên không chịu nghe.
:24: ơ vãi nhẩy. Tạm chuận tính tới giờ .

Bó tay thằng này. :21:

Vẫn giữ quan điểm:TT đã tăng cao quá,rủi ro tăng dần,nhiều cp có dấu hiệu bong bóng...Có thể phải quên chứng khoán vài tháng...cho đến khi có giá thật hấp dẫn mới vào...
Ngoài kia,DVC sky,FB ms đều hô hào TT lên, nhưng mình vẫn kiên định quan điểm!Gởi lên ms cho bác nào gato khỏi nói mình theo nhóm này nọ..:)

Attachments

152.7 KB · Views: 66
Last edited:
Em không muốn nói nữa cũng như luôn trân trọng những nhận xét của bác, nhưng bác đừng đưa những nhận xét hay những cảnh báo của người khác mà không được kiểm chứng như vụ đường nhận dạng phòng không lên là được, khi nó không xảy ra như vậy thì rất là kỳ, và lúc đó chẳng còn lý do gì để nói bác theo hay ko theo nhóm nào cả.:1:

Em không muốn nói nữa cũng như luôn trân trọng những nhận xét của bác, nhưng bác đừng đưa những nhận xét hay những cảnh báo của người khác mà không được kiểm chứng như vụ đường nhận dạng phòng không lên là được, khi nó không xảy ra như vậy thì rất là kỳ, và lúc đó chẳng còn lý do gì để nói bác theo hay ko theo nhóm nào cả.:1:
hết sức bình tĩnh em ơi
mọi thông tin người khác cấp chỉ là để tham khảo.
Chỉ khi entry/exit mới là chuyện của mình

Last edited:
Ngoài kia,DVC sky,FB ms đều hô hào TT lên, nhưng mình vẫn kiên định quan điểm!Gởi lên ms cho bác nào gato khỏi nói mình theo nhóm này nọ..:)
Acc mình cũng to to là mà chả có anh chị nào nhắn tin phím mình, tư vấn mình, buồn buồn quá.
Người đàn ông cô đơn trong tôi phải làm sao.
Ngày mới vui vẻ, tràn đầy năng lượng và hạnh phúc các anh chị.

Em lại thấy rất hay bác ạ, nhờ những cảnh báo của bác ý, dùng theo cách làm ngược lại có xiền trong giai đoạn nhất định. Lúc nào thị trưởng vận hành theo bác ý cảnh báo thì làm theo thôi.

Tiếc là mình không biết gì về răng lợi để tán dóc với @HOANGLINH cho quên đi những mắc mớ trong lòng :1:
Thôi, kệ đi. TT đi theo ý mình cũng tốt mà không theo cũng chả sao. Mình dự đoán đúng và hành động như dự đoán thì mình kiếm được tiền. Mình dự sai nhưng không làm gì cũng không mất tiền :21:

Status
Not open for further replies.
Back