Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Nhiều khi giúp đỡ không nhất thiết phải là cầm tay chỉ việc mà có thể là những câu chuyện hay ý tưởng vui :21: @BlueDiamond rất giỏi đấy nhé, nhưng hotboy HP cũng không thích cầm tay chỉ việc cho ai đâu :1:
Anh thay việc khen bằng việc phím cho em một con được ko? Em xuống tầu một phần rồi mà hàng nó vẫn tăng ko dám lên lại!:109:

Anh thay việc khen bằng việc phím cho em một con được ko? Em xuống tầu một phần rồi mà hàng nó vẫn tăng ko dám lên lại!:109:
Lấy tạm cái này bên nhà @tungneu:
hãy lựa chọn đúng:
1. chạy theo dòng tiền, vào hàng thanh khoản cao, BCs
2. tranh thủ hàng FA điều chỉnh mua vào
3. ko làm gì hoặc tranh thủ chốt lấy tiền đi nghỉ mát, du lịch
Giờ này thì nên chọn hành động gì nhỉ????
Mình có góp ý là chọn làm gì khá khó, tùy thuộc vào thể trạng TK, sở trường, tính cách và lòng tin.

Như nào, dự kiến lãi bao nhiêu? chị chưa thấy.
...Lợi nhuận trước thuế từ hoạt động sản xuất kinh doanh 6 tháng đầu năm 2016 của toàn Tổng công ty Viglacera – CTCP ước đạt 129% so với kế hoạch 6 tháng đã được Đại hội đồng cổ đông thông qua và tăng 53% so với cùng kỳ 2015.
Link

...Lợi nhuận trước thuế từ hoạt động sản xuất kinh doanh 6 tháng đầu năm 2016 của toàn Tổng công ty Viglacera – CTCP ước đạt 129% so với kế hoạch 6 tháng đã được Đại hội đồng cổ đông thông qua và tăng 53% so với cùng kỳ 2015.
Link
lntt H1 ~ 380 tỷ :7cool_extreme_sexy_girl:
lẽ nào đấu giá 30tr = 11.7 hỡ chời :7cool_feel_good:

Đắng ở chỗ lày... mà thôi, cứ nhắm mắt & thở đều
múc mạnh vào chớ nhắm mắt thở thở cái giề :1cool_look_down:

Link
NGon thì EPS khoảng 2.000, cơ bản là nhiều đội dòm ngó thôi.

Chắc tại do mệnh chị có Tỷ Kiếp quá vượng, dẫn đến phản diện cách: Kiểu như giỏi quá thì thành cố chấp, bảo thủ.
Muốn sửa thì một mình chị không làm được đâu, phải có bè phái, tức là Kết Đảng phái... để áp chế cặp Tỷ Kiếp. Em đoán bừa vậy...:24:
Học tới băng đảng rồi hả? Vậy tự luận được cái 8 tự của ngài tử tế rồi khỏi cần anh phải không?

Status
Not open for further replies.
Back