Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Tâm hồn đen tối, ẩn ý dâm vãi cả ra... Gà khỏa thân thì cần gì lên Thánh, làm tour du hí Thái Lan tha hồ ngắm... Tôi chê, ý tưởng tệ quá, 1đ... về chỗ:10:
Đêm qua có ngủ được đâu
Lo chuyện đại sự nhức đầu cả đêm
Chỉ mong giấc ngủ êm đềm
Sáng mai thức giấc bên thềm nở hoa...hoa nở roài:2004:

Last edited:
Đêm qua có ngủ được đâu
Lo chuyện đại sự nhức đầu cả đêm
Chỉ mong giấc ngủ êm đêm
Sáng mai thức giấc bên thềm nở hoa...hoa nở roài:2004:
HBC hãy về mầu xám và trả thánh thơ lại cho tôi :1cool_byebye:
có tim tím tý thơ vần loạn xạ cả lên :21:
ps: cơ mà a lại dùng cái emo nhức mắt thế :2004:

Last edited:
Xét tử vi thi mệnh VCD nên thiếu quyết đoán, cần phải dựa vào người khác.
Hay là đi off VC xem có cơ hội kết bè phái không nhỉ????
Mệnh VCD không phải là thiếu quyết đoán chị, mà là rất quyết đoán, chỉ có điều là chọn điểm rơi không tốt và ...kém may mắn , theo tử vi thì mệnh này không thể là sô 1 được mà phải có số 1 dẫn đầu thì ok, mà người số 1 đôi khi dở hơn người mệnh VCD nhiều :24:. Chị nghiên cứu tử vi của Không Minh Gia Các sẽ rõ hơn.

Theo em tt giai đoạn này nếu VNI vững vàng trên 645 thì nhóm cp bị hắt hủi trong tg vừa qua sẽ tăng bù, dòng cp cơ bản đã tăng mạnh sẽ lình xình và dư địa tăng sẽ không còn cao... dòng tiền vào chậm và sợ rủi ro sẽ tìm đến nhóm cp thanh khoản cao chưa tăng này... giờ là lúc săm soi hàng midcaps càng hủi càng tốt, giá đang ở vùng đáy sẽ cho hiệu quả cao hơn...

Xét tử vi thi mệnh VCD nên thiếu quyết đoán, cần phải dựa vào người khác.
Hay là đi off VC xem có cơ hội kết bè phái không nhỉ????
Mệnh VCD đâu phải thiếu quyết đoán, phải dựa dẫm vào ngưòi khác. Mạnh mẽ quyết đoán phải xem cung Tật; mệnh VCD đắc cách, tài quan di tốt thì vẫn phát như thường, mạnh mẽ còn hơn mấy ông CNDL, trung tinh lởm khởm

Mệnh VCD đâu phải thiếu quyết đoán, phải dựa dẫm vào ngưòi khác. Mạnh mẽ quyết đoán phải xem cung Tật; mệnh VCD đắc cách, tài quan di tốt thì vẫn phát như thường, mạnh mẽ còn hơn mấy ông CNDL, trung tinh lởm khởm
Bữa nào cởi mở mình đưa ngày giờ cho các cụ đoán nhé. Có cách nhật nguyệt chiếu bích nhưng mệnh đóng tại mùi nhật nguyệt tại sửu nên kém tốt. Thân cư tài tại mão có cự cơ(cự cơ mão dâu), long trì ( hổ - cái tại mệnh, quan có phượng các hình như gọi là tứ linh hội tụ hả cụ?) cơ mà lại bị tuần án ngữ nên cũng không ra thể thống gì.

Bữa nào cởi mở mình đưa ngày giờ cho các cụ đoán nhé. Có cách nhật nguyệt chiếu bích nhưng mệnh đóng tại mùi nhật nguyệt tại sửu nên kém tốt. Thân cư tài tại mão có cự cơ(cự cơ mão dâu), long trì ( hổ - cái tại mệnh, quan có phượng các hình như gọi là tứ linh hội tụ hả cụ?) cơ mà lại bị tuần án ngữ nên cũng không ra thể thống gì.
Thân cư tài thì cả đời suy nghĩ, lo lắng, tính toán về tiền bạc (cho dù là tỷ phú usd). Mà băn khoăn làm gì ạ, cứ vui sống đi, bác có vài tỷ chơi chứng là happy rồi :1cool_byebye:

Show luôn lá số đi chị ơi :24:.

Status
Not open for further replies.
Back