Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Em thích nhất là cái xương sống của Beyern Munich, dù thay đổi bao đời HLV nhưng vẫn giữ được cái cốt lõi.:10:
Nó vừa giàu mà mua cầu thủ vừa khôn anh nhỉ :-ss năm nào cũng mua được hàng ngon. Chả bù cho Liver nhà em mua cầu thủ toàn như hạch.
Nào Carroll , Benteke toàn trên 30 củ :))) , Năm nay lại rước chú Mane đen thui lui về, ko biết mần ăn ra răng.
( lạc đề nặng rồi ha ha)

Em cũng khoái chú này :)) trẻ đá toàn diện ác.
Trận trước cổ vũ croat quá chừng thua đau quá giờ ghét ko thèm xem Bồ đá nữa ha ha, năm nay cổ vũ Bỉ với Iceland.
Xem mới thấy bóng đá cũng như chơi chứng, cô thương nhiều khi hơn hẳn trình độ :24:
"Cầu thủ xuất sắc nhất 20 năm qua" đá như 1 thằng nghiệp dư to mồm :24:
Roberto Baggio, Messi chưa có 1 WC, Euro hay Copa America nào, toàn chịu bao đau đớn ở phút cuối :12:

Last edited:
Nó vừa giàu mà mua cầu thủ vừa khôn anh nhỉ :-ss năm nào cũng mua được hàng ngon. Chả bù cho Liver nhà em mua cầu thủ toàn như hạch.
Nào Carroll , Benteke toàn trên 30 củ :))) , Năm nay lại rước chú Mane đen thui lui về, ko biết mần ăn ra răng.
( lạc đề nặng rồi ha ha)
Hội Anh không biết mua cầu thủ, từ MU, Arsenal, Chelsea đến Liverpool, toàn mua hàng tầm tầm giá đắt. Mua khéo BM là vô đối.

qua và nay anh Baba lãnh ấn tiên phong ra trận rồi, em không biết các tướng khác có luân phiên không các anh?
nếu có luân xa chiến thì em nhắm 665 trước.

Status
Not open for further replies.
Back