Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
ec...em định tìm a X_Man đây...1 ít 20 nữa...Đợi ATC mới dồn lệnh kéo là ko tự tịn thể hiện cá tính rồi...Em chê!...Anh gửi tờ A4 giải trình lên bàn tí em về xem nhé:33:
tưởng các anh chơi thía nào chứ đếm lệnh dồn toa để đẩy bớt người nhà ra thế này là thể hiện sự yếu đuối của CẢM XÚC, sao mà các anh lại nhỏ mọn thế.
tôi chê :10::10::10::10::10:
@becks2367 : Cần phải có thêm #Cào thuyển trưởng vào đây để nhận í kiến đóng góp của hành khách.

thế hôm nay ko dám nhồi 20.4 à, em chê... lúc sắp đóng quầy bán vé ế em có thông báo rõ rồi nhé...
ủa...anh có cm hả...haizz, em ko xem...lúc anh tây lông bông nào xả thẳng vào 20.5 lúc 14h27, em điền lệnh thế nào lại cho vào nằm chờ ở P3...thôi hủy bỏ luôn:106:

tưởng các anh chơi thía nào chứ đếm lệnh dồn toa để đẩy bớt người nhà ra thế này là thể hiện sự yếu đuối của CẢM XÚC, sao mà các anh lại nhỏ mọn thế.
tôi chê :10::10::10::10::10:
@becks2367 : Cần phải có thêm #Cào thuyển trưởng vào đây để nhận í kiến đóng góp của hành khách.
Đầu giờ chiều và khi nãy ATC có ghé aTam làm chén trà...chị ngồi ở toa 15 hàng ghế số 1 hả, mai em lên mời chi cafe nhé:57:

ủa...anh có cm hả...haizz, em ko xem...lúc anh tây lông bông nào xả thẳng vào 20.5 lúc 14h27, em điền lệnh thế nào lại cho vào nằm chờ ở P3...thôi hủy bỏ luôn:106:
đây anh nhá:
nhà hát hôm nay ế show bán vé giá rẻ... nhưng bà con nhà mình có cái hay là chỉ thích mua đắt, chen lấn xô đẩy càng thích...

Status
Not open for further replies.
Back