Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Hay hôm nào đi uống cà phê với VFer học nghề cái nhỉ?
Các bạn ấy thương mình bị VCer hắt hủi đang vỗ về an ủi :24:
Chị PR phát là ngon ngay phát đấy . Cần gì học .
Nhưng khổ cái toàn hàng hiếm có khó tìm thành ra nhiều khi mất thời gian . Tựu chung em thấy lần nào em vào cùng với chị cũng làm 7-10% là ít....lồi mồm.

Sent from my iPad using Tapatalk

Hay hôm nào đi uống cà phê với VFer học nghề cái nhỉ?
Các bạn ấy thương mình bị VCer hắt hủi đang vỗ về an ủi :24:
nên thế đi, có thể sẽ nhận ra tl4 là cổ tốt tự nhiên hiện đang cần bỏ thêm gia vị để làm nóng :21:

Last edited:
Con bò đạp lên lưng con baba để lấy sức nhảy lên, ngộ thật! Chị Liên đang bật tung từng cái cúc áo ra rồi :1cool_byebye:
đang kẹp hàng oppo baba 5x nè, nghe nhắc đến e nó lưng áo nóng ran
chờ nhang giáo chủ sửa bàn đèn rồi đặt lễ khấn thoai, :20::20::20:

@chim_non : Dat giáo chủ thiệt là ghê gứm, him đánh giá chị Liên rất tờ ruẩn.
Múc giá 132 đc T+2 ròi
cái tập hợp voi con ở ao làng có mấy mống đâu, năm nào cũng như năm nào, có crash mạnh thì cứu chỉ số cũng vài cp ấy:1cool_byebye:
còn tin ra giá giật là... ăn may chị ạ :21:
him đặt 131 ko khớp, ko bít chỉnh lên 132 hay bỏ lun
Hị hị, đấy là chém ró. Em đồ rằng giáo chủ hay ngựa quen đường cũ ở chỗ vếu dê, gas với ba ba :10:
thường thì múc 300k cho có cái để hô, mà chị Liên đắt quá, hôm ấy ko đủ tiền nên bỏ ac ợ, báo cáo hết:1cool_byebye:
đang kẹp hàng oppo baba 5x nè, nghe nhắc đến e nó lưng áo nóng ran
chờ nhang giáo chủ sửa bàn đèn rồi đặt lễ khấn thoai, :20::20::20:
gáng chờ 300T nha chị, vào thế đi ngang mãi mãi ồi:4cool_beauty:

@chim_non : thành tích khủng này: Cô bé Nguyễn Thị Hà Giang (ảnh 1), sinh năm 1997, ở Hà Tĩnh, đã nổi danh vì giành được 6 học bổng ở Mỹ, người từng đóng vai trò chủ chốt trong chiến dịch "Hành động vì miền Trung", gây quỹ 600 tỷ đồng trong 48 giờ. Điểm IELTS 7.5, cô bé này nói tiếng Anh làu làu và cực kỳ chủ động trong cuộc phỏng vấn gần 1 giờ đồng hồ.
https://www.facebook.com/vinhlq
------------

mình muốn nhấn mạnh ở đây 1 em bé 19 tuổi gần như vô danh mà anh Vinh đưa ra có đc thành tích: gây quỹ 600 tỷ đồng trong 48 giờ

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back