Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
dữ hông, mấy ngày nay cả họ có mỗi LSS múa lửa làm thấy ghê :21:
cho hỏi phát, giá đường tăng ác liệt ko thấy đỉnh, sao 2 anh đầu ngành SBT BHS lình xình giảm vại:106:
Anh Thành nuôi bò KOBE roài...ảnh bảo kháp VN này ăn toàn KOBE Fn...ảnh tự nuôi tự ăn cho an toàn vệ sinh thực phẩm:111:

dữ hông, mấy ngày nay cả họ có mỗi LSS múa lửa làm thấy ghê :21:
cho hỏi phát, giá đường tăng ác liệt ko thấy đỉnh, sao 2 anh đầu ngành SBT BHS lình xình giảm vại:106:

Chắc dân tình sợ brexit nên thế giới không ăn đường nữa nên nó giảm thôi bác ạ. Còn chắc chắn hơn nữa bác alo cho anh Thành hỏi khi nào 2 thằng đấy M&A với nhau làm quả hoán đổi cổ phiếu 1:1 luôn và bán nốt 25% cho Thằng Thái thì tự khắc nó lên:) Còn nó chưa lên thì bảo Anh Thành nhờ hỏi bác Tân Thủ Tướng xem có cách nào cho ngành đường đi lên không thấy đỉnh :D

Chắc dân tình sợ brexit nên thế giới không ăn đường nữa nên nó giảm thôi bác ạ. Còn chắc chắn hơn nữa bác alo cho anh Thành hỏi khi nào 2 thằng đấy M&A với nhau làm quả hoán đổi cổ phiếu 1:1 luôn và bán nốt 25% cho Thằng Thái thì tự khắc nó lên:) Còn nó chưa lên thì bảo Anh Thành nhờ hỏi bác Tân Thủ Tướng xem có cách nào cho ngành đường đi lên không thấy đỉnh :D
trớt quớt, ko biết thì nói là ko biết, dông dài làm gì :24:

Anh em hôm nay kiệm lời nhỉ, em dự chiều nay sẽ có đợt selling khá mạnh vì nhiều người sợ lượng hàng bắt đáy lớn ngày mai về... nhưng đó vẫn là cơ hội mua hàng ngon giá hợp lý...

ngta ghi rõ "lược dịch" - thì cớ chi gắn cái tên thêm chữ hay vào làm gì:3cool_nosebleed:
trước khi up phần lược dịch 1 bài báo trên tờ Independent, anh í có dạo đến khái niệm annex- exit "mềm " , hiện đang nóng từng tuần vào mỗi sáng chủ nhật ở TP HCM còn gì :3cool_shame:
Dân làm truyền thông hút nhất hiện giờ có anh Hoài và a. Lê Quốc Vinh mờ.

Status
Not open for further replies.
Back