Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Con này khi xưa là Nhà Hát của những giấc mơ...Nhà hát Hòa Bình...nay anh lại tự đổi tên...phải chăng anh muốn làm trưởng tàu phòng...ko có thơ thẩn gì hết:33:
Nhà hát của những giấc mơ là xửa xưa rồi anh... ém pi mới là cái để em nó lên tầm cao mới... Nhà hát của những vì sao...kkk... thế lát mà loè tím, phải làm thơ nhoé :19:

Ao ba ba là con gì vậy thầy :2cool_after_boom:
Là con nèo?
VIC ~ vít ~ baba
vich

baba

tôi đã thấy giá vàng trong bể máo :1cool_byebye:

ps: hình như tgdd vẫn hoạt động bình thường phải ko a @whitehat? :3cool_adore:; hay là ảnh có vay E ko mà máo quá vại
--
thật ko thể tin đc, ao ba ba mặc áo vàng chung cuộc đầu tiên chăng :4cool_beauty:
Cũng không rõ nữa anh ơi... em chỉ biết là anh Tài hôm nay mặc quần bò màu tím... hị hị...:19:

Cái nick thế này, lại dùng icon thế này, lại còn múc Ngọc Trinh nữa mới ghê.
Mỗi lần đọc nick bác này cứ ngồi tủm tỉm...pé ngồi đối diện bảo sao thế anh...mềnh trả lời: "Anh thích nick này quá":1cool_byebye:
Các bác cứ hiểu sai ý nghĩa nick của em thế nhỉ, em trong sáng lắm mà... :D. Ngọc Trinh trần rồi em mới thêm dấu nặng thôi.. :3D_23:

Nhà hát của những giấc mơ là xửa xưa rồi anh... ém pi mới là cái để em nó lên tầm cao mới... Nhà hát của những vì sao...kkk... thế lát mà loè tím, phải làm thơ nhoé :19:
Em pí nằm khúc nào nhẩy =)) hình như trên đường đi hội an à.
Thấy chúng xây gì như cát sồ, mà mới bắt đầu xây từ đầu năm nay thì phải mọi năm có mỗi cái cổng trơ trọi =)) để mãi mấy năm.

Status
Not open for further replies.
Back