Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
hình như có chút lo ngại cho khoản vay EUR anh ợ :2cool_after_boom:
Năm nay hình như nó trả hơn ngàn tỏi nữa, nợ giảm nhiều rầu.
Tay này lâu lâu em mới theo dõi anh ợ, viết rài ròng để kiếm tiền nhuận bút, nghi ngờ thế. Chứ cái mục Blog ấy, ngắn ngọn thôi, kiểu vầy:
- Múc DHA, lý do: boom phase, target 50.
Hết.
Viết thế vừa đơn giản, lại vừa hấp dẫn bạn đọc.
Khà khà
Ảnh viết hơi dài, chắc cũng gáng vắt chữ để lấp đầy format blog.

buồn quá, quá buồn, trước phiên ATC thấy NAV dự có mầu đỏ. Anh LS xả hàng vào đầu mạnh quá làm con xe sang ko ngoi lên nổi 2 ngày nay. Bác này mà ở ngoài HN, chắc phải bắt đền ngay bữa beer sệt bù lỗ :2:
Em còn 1/2 mà. Bắt đền anh chim_non đi :2:

Thôi cứ từ tư anh ạ =)) cho cái đội gì đấy bán hết đã :v sau đó bom cho 1 bài 5x on the way mới thích :21::21:.
( em có dấu hiệu stress nặng theo a bò mị a zồi, tự phạt tịnh khẩu nửa ngày)
Con nệm đánh hay quá. Mai họp ĐHCĐ chia cổ tức cổ phiếu. Phải nó chuyển 50% cổ phiếu thành xèng thì tuyệt vời.

Đơn giản. Cô mèo bỏ ra 1 ít tiền mua tất cả các mã mỗi mã 1 lô bé. Vị chi là DM cô hôm nay sẽ có 34 con tím ngay, khoe cả ngày cho bà con lác mắt chơi :21::24::24::24:
- em khoe tím nó kg thuyết phục anh ạ.
- người hướng dẫn bảo em nội trợ đừng có mơ ăn bằng lần. x 2 GTK là ok rồi. DM chỉ nên max 4 mã cho tập trung em thấy chí lý quá nên mục tiêu cũng khiêm tốn vậy thôi.
- giờ kg dám mua nữa ạ , đầy bụng rồi, toàn canh bán , cổ nào dưỡng sinh thì kệ nó cứ :3D_43: từ từ thôi, mãi rồi cũng tới đích

@chim_non
Cái vụ viết lách thế này chỉ rành cho bà bán rau, ông xế ôm đọc thôi anh ợ... đại ca em bảo thế từ lâu lắm rồi.
Mày là thằng trader, phải đọc sâu hơn nữa cơ... gì gì mà: Information is free, Knowledge is priceless, em quên mất tiêu rồi... nhớ đại khái vậy thôi hà anh ơi!

@chim_non
Cái vụ viết lách thế này chỉ rành cho bà bán rau, ông xế ôm đọc thôi anh ợ... đại ca em bảo thế từ lâu lắm rồi.
Mày là thằng trader, phải đọc sâu hơn nữa cơ... gì gì mà: Information is free, Knowledge is priceless, em quên mất tiêu rồi... nhớ đại khái vậy thôi hà anh ơi!
Ừ thì mình cũng biết thế, nhưng nhiều lúc rảnh rỗi cũng ngó xem thần tượng của bao người dạo này nhận định ra răng chứ mình trade theo plan của mình cơ mà :21: Đọc các tin tức báo chi nói về vụ Brexit cũng vậy :1:
Trade theo nhận định của người nổi tiếng thì làm sao mà stress như anh Bò được :24:

À quên,
Em xin lỗi các anh chị lỡ có đọc & liên quan đến mấy cái phát biểu tào lao của em nhé...
Em đang tập vai phản diện, rọng điệu nó phải vừa đểu vừa chát... vai diễn mới có hồn!
Thks vì đã bỏ qua...

Ừ thì mình cũng biết thế, nhưng nhiều lúc rảnh rỗi cũng ngó xem thần tượng của bao người dạo này nhận định ra răng chứ mình trade theo plan của mình cơ mà :21: Đọc các tin tức báo chi nói về vụ Brexit cũng vậy :1:
Trade theo nhận định của người nổi tiếng thì làm sao mà stress như anh Bò được :24:
Stress như anh Tùng @tungneu kà, em chỉ bắt chước anh ý:3cool_nosebleed:

Status
Not open for further replies.
Back