Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Đấy, nãy mút 40.1 là đi mợ mấy line zồi, dễ lừa mềnh đâu sói bán nhang ơi :2cool_after_boom:
Cơ bản em ghét mấy người trả vờ hô tịnh khẩu zồi đóng cửa ăn 1 mềnh thầy ợ, chắc cũng chẳng bền đâu :1cool_choler:
2 line chứ mấy, có 0.5%; a bán lại 39.9 đi tôi mua cho :1cool_look_down:
---
im thì các a bẩu ăn 1 mình
chém thì các a bẩu tôi ko giữ hòa khí
thế méo nào vừa lòng các a :1cool_choler:
:24::24::24:
---
làm vội, các a xem tôi pts có sót chỗ nào mô

---
---
Tin dồi, không phải chứng minh đâu. Cứ mỗi lần anh mua tôi lại được khênh lên 1 tầng, cảm ơn không hết mà, nghi làm gì :24:

---
---
Ai bẩu ông không phím hàng, toàn vừa đếm xèng vừa nói linh ta linh tinh cho người ta ghét, nói chứ nhượng lại tôi ít DHA giá 28, tôi nâng bi ông hết tháng này :1cool_byebye:

Ai bẩu ông không phím hàng, toàn vừa đếm xèng vừa nói linh ta linh tinh cho người ta ghét, nói chứ nhượng lại tôi ít DHA giá 28, tôi nâng bi ông hết tháng này :1cool_byebye:
đi chỗ khác chơi, tôi nà tôi ghét mấy tay nâng bi lắm, có thánh nữ nào hiến tế thì đc :24::24::24:
Tin dồi, không phải chứng minh đâu. Cứ mỗi lần anh mua tôi lại được khênh lên 1 tầng, cảm ơn không hết mà, nghi làm gì :24:
nói dồi, hàng th kế bên xúi, T+ tôi bán ngay, dont lo :1cool_byebye:
hàng adua cái son của ng thì đc ăn từ gốc tới ngọn, ko ham hơn voi:24:

Đấy, nãy mút 40.1 là đi mợ mấy line zồi, dễ lừa mềnh đâu sói bán nhang ơi :2cool_after_boom:
Cơ bản em ghét mấy người trả vờ hô tịnh khẩu zồi đóng cửa ăn 1 mềnh thầy ợ, chắc cũng chẳng bền đâu :1cool_choler:
Sao không tag thẳng em vào thần tượng ơi, chửi cứ thẳng tắp vào mặt đi, ai lại chửi xéo thế hẩy?
Cái kiểu ăn xong lặn mất, hú không thèm reply... thì cũng chẳng có bền đâu nhóa... chẳng kiếm được em nào ăn 120% nữa đâu...kkk...

đi chỗ khác chơi, tôi nà tôi ghét mấy tay nâng bi lắm, có thánh nữ nào hiến tế thì đc :24::24::24:
Mời thầy thưởng thức ợ, biển xanh, cát trắng và bánh bèo da beo :2cool_after_boom:

Sao không tag thẳng em vào thần tượng ơi, chửi cứ thẳng tắp vào mặt đi, ai lại chửi xéo thế hẩy?
Cái kiểu ăn xong lặn mất, hú không thèm reply... thì cũng chẳng có bền đâu nhóa... chẳng kiếm được em nào ăn 120% nữa đâu...kkk...
Thế lần thần tượng với thầy TM lên tầu ngầm ấy, em năn nỉ có mãi có cho em 3 chữ cái đâu ợ :5cool_still_dreaming:

Em chém ró thôi mà chị, truyền thống VC, ít khi khoe lãi... vì ai cũng biết, còn ngồi trên sòng chứng thì cái họa cháy tài khoản còn hiện hữu... Đại ca Vietcurrency bảo là: You're only as good as your last trade... 20 năm tăng 100 lần, năm thứ 21 dính Black swan, lõm lại sạch thì đời như con cẩu mực ngay.
Các Thầy khuyên Enjoy your journey... gì gì ấy ạ !!!
Vậy thì cứ hit ta gét thì hạ size rút cash ra mua tài sản cố định rồi mang cho thuê lấy tiền tháng cho chắc à??

Lại tím rồi, có cần phải tím sớm thế không :21:
@xBuu: Anh nảo bảo thế đấy, tò mò quá :105:
mình cũng ko vui khi anh í hôm qua vừa chốt cổ tức nay lại phi ngay , tiến độ tím tím hơi bị sớm

Mời thầy thưởng thức ợ, biển xanh, cát trắng và bánh bèo da beo :2cool_after_boom:

Thế lần thần tượng với thầy TM lên tầu ngầm ấy, em năn nỉ có mãi có cho em 3 chữ cái đâu ợ :5cool_still_dreaming:
Sư đồ em lại đang nhăm nhi còn hàng tim tím đới... nhưng mà chưa được 100%, gato nên chưa khoe thôi...hihi... vại cho nó ói máo sp @TuanMinh hì... he he he...

Status
Not open for further replies.
Back