Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Ngồi ở ngoài hóng gió nghe các cao thủ bàn luận mà em hết chịu nổi rồi nhảy vào bình luận cái rồi rút vào cánh gà ạ. Em thấy ngưỡng mộ chị TTN quá Chị có phong cách đầu tư rất tuyệt vời.
Mỗi người có 1 cách khác nhau. Chả có cái gì luôn luôn tuyệt vời đâu. Bằng chứng là NAV mình vẫn đang đì đẹt trong khi cả làng đã măm trên 50% cả rồi.

Mỗi người có 1 cách khác nhau. Chả có cái gì luôn luôn tuyệt vời đâu. Bằng chứng là NAV mình vẫn đang đì đẹt trong khi cả làng đã măm trên 50% cả rồi.
Em chém ró thôi mà chị, truyền thống VC, ít khi khoe lãi... vì ai cũng biết, còn ngồi trên sòng chứng thì cái họa cháy tài khoản còn hiện hữu... Đại ca Vietcurrency bảo là: You're only as good as your last trade... 20 năm tăng 100 lần, năm thứ 21 dính Black swan, lõm lại sạch thì đời như con cẩu mực ngay.
Các Thầy khuyên Enjoy your journey... gì gì ấy ạ !!!

Thị trường này là sao anh Chim?

Vì sao nó không tèo?

Vì sao nó không tăng?

http://baicadicungnamthang.net/bai-hat/chiec-ba-lo-va-bai-ca-tinh-nguyen-490.html
Khi anh buộc gọn lại chiếc ba lô
Là khi con chim đậu cành gọi nắng xuân sang
Tiếng hót những gì mà ríu rít vui
Theo nhịp bước quân đi lấp lánh.
I dunno. Cờ huynh hôm nay lại líu lo hát khúc quân hành thế lày là thế lào hả Cào @whitehat???

Em chém ró thôi mà chị, truyền thống VC, ít khi khoe lãi... vì ai cũng biết, còn ngồi trên sòng chứng thì cái họa cháy tài khoản còn hiện hữu... Đại ca Vietcurrency bảo là: You're only as good as your last trade... 20 năm tăng 100 lần, năm thứ 21 dính Black swan, lõm lại sạch thì đời như con cẩu mực ngay.
Các Thầy khuyên Enjoy your journey... gì gì ấy ạ !!!
Không ghen đâu mà phải động viên.
Vừa có em môi giới nhắn tin bảo chị xem xét mua SRC đi ạ :10:

Là VNI đi viện anh ợ, nhưng NAV ảnh vữn tăng... thế mới tài... Cá & DB huynh song kiếm hợp bích... Sam Sam return... em mặc bỉm cho chắc cú...kkk
Happy weekend các Thánh... em lặn tiếp đơi :1cool_byebye:

Cào dùng lịch nước lào hả em?

Sao lại weekend?

Mới vào forum được 10 phút mà chóng mặt quá

Không hiểu gì hết

Status
Not open for further replies.
Back