Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Nó chia cổ tức bằng tiền 25%, song bắt mua tăng vốn 25% giá 10.000 thì em bảo có ngu không? Tự nhiên mất thuế là chi?
oh kể cũng lạ, lòng vòng như thế để làm gì nhỉ, HVG nắm 80% rồi thôi mặc a ấy muốn làm gì thì làm.
C phi xuống dưới mây, SP nay trở thành KC, F kumo đổi màu xám xịt...
Three keys upturn chưa thoả dk nào cả....
lâu lâu mới thấy a phọt ra ít chữ có nghĩa, ko than vắn thở dài lầu bầu lóc cóc
xét thấy hoàn lương phục thiện, tôi bỏ qua vụ lở mồm hqua vại :2cool_sexy_girl:

oh kể cũng lạ, lòng vòng như thế để làm gì nhỉ, HVG nắm 80% rồi thôi mặc a ấy muốn làm gì thì làm.

lâu lâu mới thấy a phọt ra ít chữ có nghĩa, ko than vắn thở dài lầu bầu lóc cóc
xét thấy hoàn lương phục thiện, tôi bỏ qua vụ lở mồm hqua vại :2cool_sexy_girl:
Tui thì thấy chưa đâu, vẫn đang ở lưng chừng núi thôi hà, idol ơi :1cool_look_down:

khửa khửa, phát hiện ra a HTVF thù sâu nhớ dai nà, haha, cố lên mí anh, dọa thế hơm xi nhê vs tôi - trùm cuối nhang :5cool_still_dreaming:
Tôi mà thù lâu nhớ dai gì đâu anh, chẳng qua thị trường nó chán quá, vào vớ được ai trêu ghẹo nhau tôi hùa vào cho xôm thôi ạ :3smiley_vn7:
Tưởng ông @Samsonite ghi tiếp chữ Đồ mà thành ra hớ :3D_37:

Mossad oánh thiện chiến phết, đẩy qua cứ điểm 70 rồi 71, nhưng Israel Defense Force vẫn chưa giao chiến, lại có tây lông bán nên lại ngồi ngắm chim_non nhỉ :16:
Anh wjo nói chuyện với anh chim_non em xen ngang hơi vô duyên tí...nhưng anh cho em hỏi: Anh với anh người khăn trắng gì ấy ở bên Vf có cùng team không ạ? Anh bên Vf thì chuyên pọt về văn hoá do thái, anh wjo thì chuyên pọt về quân đội do thái (Israel)...:16:

Anh wjo nói chuyện với anh chim_non em xen ngang hơi vô duyên tí...nhưng anh cho em hỏi: Anh với anh người khăn trắng gì ấy ở bên Vf có cùng team không ạ? Anh bên Vf thì chuyên pọt về văn hoá do thái, anh wjo thì chuyên pọt về quân đội do thái (Israel)...:16:
Chả liên quan gì đâu, anh Năng có biệt danh N Do Thái nên anh @wjo ví von với tình báo Mossad của Israel cho vui thôi :21:
Công cuộc chiên trứng cần phải vui, không nên đau khổ ép xác làm gì, để thuận theo tự nhiên như bao nghề khác là sướng nhất.

Status
Not open for further replies.
Back