Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Nhìn cái icon chu mỏ ra ghét nhỉ.
Cái gì dù hay dù ngon dùng mãi cũng thấy ngán, có thêm chút gia vị cuộc sống nó phong phú hơn. Em ghét đặc cờ bạc lô để. Nhưng nếu kiểm soát được bản thân thì việc bỏ một khoản đầu tư cũng như chiều thú vui sở thích của mình. Miễn đừng tham lam sẽ dẫn đến nợ nần bán nhà. Em có bạn và thằng em xã hội bán nhà trốn nợ vì cháy tk ròi nên em biết. Nếu đánh bạc kiếm sống thì mới xuống sắc. Em kg trade for living. em trade for fun và luyện trí não thì kg lo xuống sắc CT ạ.

Vấn đề là thói quen và sự cân bằng chị ạ, Em ngủ ít từ hồi cấp 3 nên quen . Nếu thích thì em có thể lăn ra ngủ cả buổi chiều. Còn việc chồng con gia đình, thì nó là sự cân bằng từ các thành viên, miễn thấy hài lòng vui vẻ là được.
Trước khi bán nhà trốn nợ, thường ai cũng nghĩ cờ bạc tí for fun từ từ for Phân luôn em ạ :11:

ko phải chiện đó
mà e là chiến binh luôn có cái nhìn khá lạc quan và hiểu đường đi của Vịt chiên nhứt ( tất nhiên còn Dát idol nữa) trên VC này trên phương diện TA
À dạ do hôm đó mở trade vcb theo cảm giác, mà giá đi trật cảm giác thì cut luôn :D.
Do đợt này e ko theo từ đầu em nó mà lại nhảy vô bất chợt.
Còn riêng về Vni lâu giờ vẫn trade trong range 510-640.
Vùng 600 thường là vùng tâm lý thủng 600 thì sau đó 1-2 phiên mới là quan trọng.
Ngoặc ngược lên lại trên 600 hay đi luôn.
Trader bình thường thì thủng 600 cut.
Trader lì lỡm thì đợi thêm ít phiên.
Bonus chart Vịt :10: VCB.png

Trước khi bán nhà trốn nợ, thường ai cũng nghĩ cờ bạc tí for fun từ từ for Phân luôn em ạ :11:
em vào chứng từ 2007 tới nay, có nghỉ giữa 3 năm TT xấu và bố em ốm. tới giờ lúc max châm thêm 1,5 lần TK = saving . chưa bao giờ vay tiền gỡ gạc hay ăn tham. Nguyên tắc bất đổi. kể cả cháy TK thì cũng kg thêm quá 50 % .
Nhưng may chỉ lỗ hoặc đầu toi bất đắc dĩ chứ e kg chơi hàng nóng nên cũng khó cháy TK đươc

Bà con cẩn thận khi mua HAG, cái nhà bác này mà xả vào đầu thì chết chắc:

em vào chứng từ 2007 tới nay, có nghỉ giữa 3 năm TT xấu và bố em ốm. tới giờ lúc max châm thêm 1,5 lần TK = saving . chưa bao giờ vay tiền gỡ gạc hay ăn tham. Nguyên tắc bất đổi. kể cả cháy TK thì cũng kg thêm quá 50 % .
Nhưng may chỉ lỗ hoặc đầu toi bất đắc dĩ chứ e kg chơi hàng nóng nên cũng khó cháy TK đươc
A với em mà kết hợp, khéo thế hệ f1 ngon em ạ, vừa đẹp trai giống a,vừa giỏi kiếm tiền lại hiếu thảo giống em nhất quả đất luôn[emoji106]

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk

A với em mà kết hợp, khéo thế hệ f1 ngon em ạ, vừa đẹp trai giống a,vừa giỏi kiếm tiền lại hiếu thảo giống em nhất quả đất luôn[emoji106]

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk
ui ui, đẹp troai hả CT, bữa off cuối năm thấy Cô lái bảo CT mặc quần màu hường đã ấn tượng mạnh, nay còn đập troai nữa thì .........
hóng quá

Status
Not open for further replies.
Back