Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
đời chứng vui ít buồn nhiều, mấy hôm cầm cổ chịu ăn đấm, giờ cầm tiền bị tra tấn... tung đông xu mua/không mua...
Có lúc nào vui chọn vẹn đâu, ờ nhưng vẫn thích làm khổ nhau... khứa khứa
Từ lâu rồi em ít buồn vì chứng lắm. Em đi xe máy, ở nhà riêng (không tốn phí như chung cư), nhu cầu chi tiêu thấp, nên xét cho cùng TK có tăng hay giảm thì cũng chỉ là những con số nhảy mua thôi.

Từ lâu rồi em ít buồn vì chứng lắm. Em đi xe máy, ở nhà riêng (không tốn phí như chung cư), nhu cầu chi tiêu thấp, nên xét cho cùng TK có tăng hay giảm thì cũng chỉ là những con số nhảy mua thôi.
thế mà thời gian trong ngày từ sáng sớm tới đêm khuya bạn giành để nói ( tâm sự ) xung quanh chứng quá nhiều
:105:

Là em thì em chuyển sang món khác như forex cho nó có cảm giác...:1cool_look_down:

Em lại hơi khác với chế, vẫn máu mua.
Vì nhiều mã trong WL mời gọi kinh quá, dưng hết tiền rồi :1cool_dribble:
Thôi tự động viên là số mình chỉ được bấy nhiêu thôi :1cool_byebye:
Mời gọi thì nhiều, nhưng vượt qua được những tính toán, so sánh thiệt hơn để xuống tiền lại là cả vấn đề. Trước em cứ thấy rẻ là mua, giờ thay đổi chút là để một phần cho những cơ hội ngắn hạn nữa.

Mời gọi thì nhiều, nhưng vượt qua được những tính toán, so sánh thiệt hơn để xuống tiền lại là cả vấn đề. Trước em cứ thấy rẻ là mua, giờ thay đổi chút là để một phần cho những cơ hội ngắn hạn nữa.
Đánh giá và nhận diện rõ ràng 1 Cơ hội ngắn hạn thường là phần thưởng giành cho những người thật sự có khát khao rõ ràng có tham vọng cụ thể để gia tăng Tài khoản vì phải tuân thủ nghiêm kỷ luật và kế hoạch ứng biến kịp thời nếu không sẽ là cái máy bào mòn TK.
Mình thấy có sự mâu thuẫn trong cách nghĩ của bạn.
( chỉ là nhận xét của cá nhân mình trên các cmt của bạn đưa ra )

Chiến thắng bản thân không hề và chưa bao giờ dễ dàng :21:

Chị chỉ cần nhìn klg-giá trị ở 2 thời điểm
- 1 tiếng đầu tiên sau mở cửa đạt 1k tỷ
- từ 2h-2h30 đạt >500 tỷ

cho em hỏi khôn tí chị: 1 tiếng đầu thì dòng tiền lớn vẫn hoạt động tích cực, còn cái khoản từ 2h-2h30>500 tỷ ẩn ý là sao ạ? Vẫn như đoạn 1 tiếng đồng hồ đầu tiên?!

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back