Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Em không thích phim Nhật thần tượng ơi, chưa một lần bén duyên với em nó ạ :cute_smiley70:
Tiện thể thần tượng và các thầy ở đây có cách nào đo Market breath hiệu quả không, tuyền đạt lại cho em ít kinh nghiệm với ạ :cute_smiley73:
Hình như lúc trước mấy anh em có bàn qua về Market Breadth rồi, cơ bản Thần tượng đọc mớ lý thuyết dưới đây, sau đó tự phát triển ý tưởng cá nhân cho nó phù hợp là ổn.
Introduction to Market Indicators

Nghe xong hết mún quánh chứng á thầy Bu :21: đầu tuần bán hết về quê lun :2:
[emoji16].
Em từng có ý tưởng này và hiện vẫn đang nuôi nấng :
Đơn giản hơn là kiếm anh nào thật giỏi . profit > mình thường là 20-30% đổ lên . Uỷ thác và mình về quê chơi hoặc làm gì đó mình thích HƠN . Sau chia lợi nhuận mình cũng có khoản tiền bằng lúc tự túc nhưng thực chất lại lãi nhiều hơn .
Vừa có thời gian, vừa có tiền ,vừa trẻ lâu .
Nghe hay nhỉ ? Nhưng kiếm được ai chịu nhận và đủ khả năng mới là vấn đề đấy [emoji10]

Sent from my iPhone using Tapatalk

Last edited:
Ngày nghỉ nghe và đọc mấy cái dưới này xem có ý nghĩa gì không các anh ?

http://isenpai.jp/story/phong-cach-song-toi-gian-hap-dan-nguoi-nhat-tre/

Sent from my iPhone using Tapatalk
Video và câu chuyện hay quá. Chưa nói đến đúng hay sai, bao giờ 1 người dân bình thường của VN trình bày được quan điểm của mình bằng Tiếng Anh 1 cách hay và tự tin & dí dỏm đến vậy dù tổng số tiền cũng như tỷ lệ chi phí/tổng thu nhập của dân TP VN chi tiêu cho bản thân và F1 học tiếng Anh không hề nhỏ :1: Có cái gì đó sai trong cách học tiếng Anh của GD VN vốn chú trọng tới bằng cấp hớn là khả năng sử dụng nó.

Status
Not open for further replies.
Back