Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Sao TTN lại phóng tay cho nó lên 60 thế :21:
Mình không tin vào anh Năng, chỉ tin vào chart thôi :10:
Chart nó bảo là trend mạnh đấy, lên tới được 5x thì cứ giữ thôi, chém với thầy Bư từ cách đây hơn tháng rồi mà, may quá nó vẫn đúng, chắc cô thương :24:
Em bao lãi Tuấn Minh lên 5x mà hnay hit 5x rồi chẳng thấy ngoi lên cảm ơn gì nhỉ . Em là em giận =))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Sao TTN lại phóng tay cho nó lên 60 thế :21:
Mình không tin vào anh Năng, chỉ tin vào chart thôi :10:
Chart nó bảo là trend mạnh đấy, lên tới được 5x thì cứ giữ thôi, chém với thầy Bư từ cách đây hơn tháng rồi mà, may quá nó vẫn đúng, chắc cô thương :24:
Chỉ có thể nói 1 câu: pó tay với anh N. :102:

Hihi em lại lên TTZ không biết có trùng của các bác VC nhà mềnh ko chắc lần này ngồi đồi gió hú mất thôi 2k giá 77 còn 500cp lót lại khớp 74:dead:
Hàng của em hôm nay đã về và đang ngoi lên được mặt đất rồi, chúc cả nhà mênh đầu tuần vui vẻ và nhân ngày 20/10 chúc các chị em mãi trẻ đẹp vui vẻ hạnh phúc :3D_11::3D_11::3D_11::3D_11::3D_11:

Quan điểm của em rung lắc trước khi vượt sông thôi, ngồi xem không mua bán gì cả.
Bà con cứ nhìn thấy con Mắm của bác phi gần 600 là chạy thôi, phản xạ có điều kiện rồi :21:
Lần này ko biết có khác lần trước không :21:
Tính từ lúc break khỏi vùng 580, Index tăng nhưng đa phần chưa lãi mấy.
Mắm có thể là động lực chính cho lần phá cản này.
Trong 3 chỉ báo, đã có 2 vào vùng giông bão.
Chờ xác nhận tạo đỉnh rồi điều chỉnh tích cực, hy vọng thế. :1:
Chúc cả nhà ngày mới tốt lành./.

Tính từ lúc break khỏi vùng 580, Index tăng nhưng đa phần chưa lãi mấy.
Mắm có thể là động lực chính cho lần phá cản này.
Trong 3 chỉ báo, đã có 2 vào vùng giông bão.
Chờ xác nhận tạo đỉnh rồi điều chỉnh tích cực, hy vọng thế. :1:
Chúc cả nhà ngày mới tốt lành./.
Năm nay TT chạy rất hay, không cá mè 1 lứa lên cả làng như ngày xưa và luôn reo rắc nghi ngờ cho các thành viên tham gia :1cool_look_down:
Không dò đỉnh, cũng không dò đáy, cố kiếm con nào uptrend mà lênh đênh bọt bèo như thầy @Cdg thôi bác nhỉ :1:

Status
Not open for further replies.
Back