Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
BVH phanh hay thế:1cool_look_down: anh nào đua sáng t è chưa
Em ra được nốt SHI cuối phiên rồi tưởng bị kẹp bác à may quá, còn HT1 SBT chưa bán vẫn còn tham sang thứ 2 lỗ em cũng bán, hihi, chúc nhà ta vui vẻ bên gia đình.Dạo này mài di hóng nên chỉ ngó qua xem các bác chia sẻ thấy nhiều cái mình vẫn non dạ quá chưa chín chắn như các bác:3D_11::3D_11::3D_11:

Em ra được nốt SHI cuối phiên rồi tưởng bị kẹp bác à may quá, còn HT1 SBT chưa bán vẫn còn tham sang thứ 2 lỗ em cũng bán, hihi, chúc nhà ta vui vẻ bên gia đình.Dạo này mài di hóng nên chỉ ngó qua xem các bác chia sẻ thấy nhiều cái mình vẫn non dạ quá chưa chín chắn như các bác:3D_11::3D_11::3D_11:
Vậy theo view cá nhân bác thì ít nhất là sẽ có chỉnh mạnh phải kg ạ?
hoặc kết thúc luôn?

Mục tiêu 60 trước mắt đã.Chúc mừng anh đã kiên trì và tin tưởng vào anh Năng :10:
Sao TTN lại phóng tay cho nó lên 60 thế :21:
Mình không tin vào anh Năng, chỉ tin vào chart thôi :10:
Chart nó bảo là trend mạnh đấy, lên tới được 5x thì cứ giữ thôi, chém với thầy Bư từ cách đây hơn tháng rồi mà, may quá nó vẫn đúng, chắc cô thương :24:

Mình không tin vào anh Năng, chỉ tin vào chart thôi :10:
Chart nó bảo là trend mạnh đấy, lên tới được 5x thì cứ giữ thôi, chém với thầy Bư từ cách đây hơn tháng rồi mà, may quá nó vẫn đúng, chắc cô thương :24:
Có con nào chart bảo lên mạnh nữa không?Tặng chị em đi,khỏi hoa lá gì cho mệt :10:
Mà điêu,hôm 37.X em hỏi có bao lãi không, có dám nói gì đâu?

Status
Not open for further replies.
Back