Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
sàn giao dịch chứng khoán là nơi buôn bán niềm tin của bạn mà,
không có niềm tin thì vật cản nhỏ cũng không vượt qua được, dao động giá cp chính là mức trả giá cho cái "Liềm" của bạn
hic, ngâm tiền dưới nước là 1 cách đầu cơ ko mơ màng đến lãi :113:
báo cáo idol !
Lần sóng trước không nhớ lời chị mà em âm 30% từ đấy đến nay gỡ còn âm 5% account... hic
nhưng thôi, bài học rồi, lần này ko lặp lại nữa, không quyết ăn thua được.
Stay focus - Stay balance - Stay calm
hẹn 2 tháng nữa vào lại dần :)

báo cáo idol !
Lần sóng trước không nhớ lời chị mà em âm 30% từ đấy đến nay gỡ còn âm 5% account... hic
nhưng thôi, bài học rồi, lần này ko lặp lại nữa, không quyết ăn thua được.
Stay focus - Stay balance - Stay calm
hẹn 2 tháng nữa vào lại dần :)
:1178:
p/s: phải nhắn nhủ là khi nào e zòm thấy có cơ hội kiếm chác thì e lại vào chơi với chị nữa chứ

:1178:
p/s: phải nhắn nhủ là khi nào e zòm thấy có cơ hội kiếm chác thì e lại vào chơi với chị nữa chứ
ha ha, thực ra em vẫn theo dõi mọi người trên forum, xem trạng thái thị trường và các bậc anh chị nhận định thế nào.
Tất nhiên là có khi em là đầu toi, có khi là đầu cơ... linh động hết sức :)
Ngày trước em thua chỉ vì cố ăn cú trót, rồi khi rơi mong cú hồi... vậy nên 3 năm rồi mới quanh quẩn hòa vốn...
Mong một ngày được gặp mặt các VC's Senior

Em đã thoát hàng và nằm in ngâm tiền xuống nước...
Xem thứ 2 hàng các bác về như nào để nghiệm..
Nhớ lời chị Cỏ đã hết lúc ngắm, cẩn thận sa vào trạng thái say "trade"
Good luck cả nhà !!!
Người tỉnh táo nhất trong 1 đám " say " chúc mừng bác :113:

ở lại tán nhảm cho vui đi bạn ơi, đi đâu trên giang hồ mà kiếm đc chỗ nào nhiều trai đẹp vui hơn nữa :21::21:
trong này khi nào diễn biến thị trường có xu hướng rõ nét là lên các Thánh hết, lên - xuống không quan trọng miễn là có nhạc để nhảy
:2004::2004:
Thiệt nhìu trai đẹp hông chị ? :3D_60:

À chỉ là anh thấy có thêm 1 người nữa thích mình thôi :11:
:3D_10: em ko ngại cọc tìm trâu mà a phải chứng minh được anh là giai đẹp nhá
gu em nà , thiếu cục cơ nào cũng ko được nhá

@xBuu : gọi tên tôi nữa đi nào, cờn fơm cho e rồi nhé http://tinnhanhchungkhoan.vn/chung-khoan/doanh-nghiep-cho-huong-dan-viec-noi-room-127313.html
........Ông Trịnh Hoài Giang, Phó tổng giám đốc CTCK TP. HCM (HSC, mã chứng khoán HCM) cho biết, HSC đã lên phương án nới tỷ lệ sở hữu nước ngoài đối với cổ phiếu HCM và sẽ thực hiện trong tháng 9, vì việc nới room cho khối CTCK được áp dụng ngay khi Nghị định 60 có hiệu lực. Hiện HSC đang hoàn tất thủ tục để đăng ký tại Ủy ban Chứng khoán Nhà nước (UBCK).

Status
Not open for further replies.
Back