Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Mình là mình cóc cần trang điểm nhé,đẹp thế mà không nhìn ra thì cũng coi như bị đau mắt, không chấp :42:
em cũng trường phái t dài na ná chị, tất nhiên kg trình khủng đọc mọi thứ về FA như chị.
Nhưng riêng cái trên thì em có ý kiến là người đẹp vì lụa, muốn đại gia ngó thì phải đầu tư. đẹp mộc thì ít thu hút đám đông lắm chị . Trước công việc em gặp các hậu, mẫu người đẹp giờ gọi chung là hot gơ suốt. nhiều bạn nguyên thuỷ trông thường nhưng make up quần áo vào cái choáng lộn lung linh liền, các anh cứ gọi là tới tới

Lần sau gọi bằng tui bằng chế nhớ chưa?Mà sao chị cỏ cứ gọi bằng anh làm mình gọi theo.
gọi là anh vì iu Blue lắm cơ .
Năm xưa trên VC mình cũng bị ức hiếp nha, nên hay vô phòng kín khóc với 2 ng là Blue và Lơn2chơn, Sau này Lơn có công việc riêng liên quan đến tài sản cá nhân nên ký vào 1 cái thỏa thuận ko chia sẻ trên mạng xã hội nữa.

em cũng trường phái t dài na ná chị, tất nhiên kg trình khủng đọc mọi thứ về FA như chị.
Nhưng riêng cái trên thì em có ý kiến là người đẹp vì lụa, muốn đại gia ngó thì phải đầu tư. đẹp mộc thì ít thu hút đám đông lắm chị . Trước công việc em gặp các hậu, mẫu người đẹp giờ gọi chung là hot gơ suốt. nhiều bạn nguyên thuỷ trông thường nhưng make up quần áo vào cái choáng lộn lung linh liền, các anh cứ gọi là tới tới
Rồi cũng có người rước,chỉ tội sau mọi người cỡ ...10 năm :21:

Rồi cũng có người rước,chỉ tội sau mọi người cỡ ...10 năm :21:
thế uổng công ba mẹ sinh, uổng công bà mụ nặn chị ơi.
PS là em thuôc loại thích cái đẹp mộc, đẹp tính cách, nội tâm. Nhưng mà Chứng thì em lại thích đẹp kiểu khác ạ

Status
Not open for further replies.
Back