Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
@Cdg Em đọc được rồi ạ.Bác thông cảm, con nhà nghèo nên phải học gạo,có nghĩa là học để lấy học bổng, không bố mẹ lấy đâu tiền đóng học phí? Cái lúc làm luận văn cũng vậy,em đếch có tiền đi thầy cô nên em chọn đề tài về TTCK,các thầy biết gì mà văn vẹo em, thế là rinh đủ 6 con 10 luôn he he he...Năng lực có hạn nhưng thủ đoạn phải vô biên.
:cute_smiley38:
Tiếc vì ngày đấy còn xấu quá không có ai yêu hị hị hị
Biết ngay là thế mà. Than nỗi gì nữa:1cool_byebye:

Tuy nhiên các bạn gái không cần lo lắng nhiều,ngày nay có rất nhiều bàn tay phù thủy chỉ cần bằng cách trang điểm là có thể biến một con vịt thành thiên nga không có khó khăn gì cả :103:

Hôm nọ chị Colaido bảo chị ấy nhan sắc bình thường em đã định bảo bình thường là quá tốt rồi vì kinh nghiệm cho thấy đàn bà mà đỡ ngu một tý đa phần là xấu :6smiley_vn25:
Con gái học ôn thi đại học, có em bạc cả tóc... con gái miền tây khỏi đại học, nhiều em đẹp lắm... :9smiley_vn10: nhưng tốt nhất là đừng nói gì
Hệ thống giáo dục thành công là hệ thống: các em vẫn học và không bạc tóc vì thi cử...

Chẳng qua lúc đó nhắm mắt lại thôi chị ơi,mở ra mà không nhìn đúng chân tướng thì lại là kẻ ngu mất rồi :4smiley_vn19:

với dân tộc họ, đó là đẹp

Status
Not open for further replies.
Back