Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
"Thứ 6 máu chảy về tim" là câu cửa miệng của 7X ngày xưa đấy.
Cài thời đó chỉ mong cho hết tuần để được gặp người iu, nhưng đi chơi thì toàn phải đi sớm để xí chỗ ở công viên, chứ đâu như bây giờ hàng quán nhà nghỉ nhiều như quân nguyên:3D_16:

Cài thời đó chỉ mong cho hết tuần để được gặp người iu, nhưng đi chơi thì toàn phải đi sớm để xí chỗ ở công viên, chứ đâu như bây giờ hàng quán nhà nghỉ nhiều như quân nguyên:3D_16:
Tiếc vì ngày đấy còn xấu quá không có ai yêu hị hị hị

Ai đang định làm gì BCI của tôi thế này?
http://cafef.vn/bat-dong-san/dai-han-cua-bcci-20150723153507084.chn
Nhớ năm ngoái nói chuyện với thằng cu em
-Em đang đàm phán mua một con dược mà bị bên trên ép quá.
-D.. phải không? Để chị mua trước mấy nghìn kiếm vài đồng nào:10:
- Nhưng mà chưa chắc đã xong,mà không xong thì không có miếng.Mấy hôm nữa chị sẽ thấy truyền thông liên tục đưa tin thanh tra kiểm tra này nọ
........................................
Vậy là trong đầu mình có một khái niệm mới(với mình thôi,kiểu cũ người mới ta ấy)gọi là dìm hàng.
Nhưng ở BCI,người muốn mua cũng đã mua xong rồi.Thông tin không có gì mới nhưng giật tít rõ sợ.Động thái này là gì nhỉ?Chùi mép sau khi ăn vụng à?Vậy thì trước mắt có thể BCI của mình sẽ phải nằm im chờ đợi thời gian xóa nhòa những dấu vết của 1 lần gian dối chăng?
chắc chắn rồi
thời gian tính bằng quý là bình thường mà
:21:

chắc chắn rồi
thời gian tính bằng quý là bình thường mà
:21:
Mình cứ đòi đú với mấy anh to,các anh cho chờ mòn mỏi luôn.Như anh Năng ấy,mình cho rằng anh ấy bắt buộc phải chú ý đến TT trong nước và cái công ty con kia sẽ đảm đương trọng trách này nên ôm vào và chờ đợi,anh ấy bắt chờ hơn 1 năm rồi chưa thèm ngó ngàng đến đây này hu hu hu...

Thầy nào có cái chart chuẩn của HPG cho em ngó cái (kể từ khi lên sàn nhé). Em muốn ngó mấy đoạn tăng giá để tham khảo đường đi cũ của nó.
Em chẳng biết gì về chát chiếc chỉ ngó xem của cp68 thì thấy em nó đang leo dốc thôi và đến đầu tháng 7 là em cũng hết đơn thuốc của chị Colaido

@Cdg Em đọc được rồi ạ.Bác thông cảm, con nhà nghèo nên phải học gạo,có nghĩa là học để lấy học bổng, không bố mẹ lấy đâu tiền đóng học phí? Cái lúc làm luận văn cũng vậy,em đếch có tiền đi thầy cô nên em chọn đề tài về TTCK,các thầy biết gì mà văn vẹo em, thế là rinh đủ 6 con 10 luôn he he he...Năng lực có hạn nhưng thủ đoạn phải vô biên.

Last edited:
Mình cứ đòi đú với mấy anh to,các anh cho chờ mòn mỏi luôn.Như anh Năng ấy,mình cho rằng anh ấy bắt buộc phải chú ý đến TT trong nước và cái công ty con kia sẽ đảm đương trọng trách này nên ôm vào và chờ đợi,anh ấy bắt chờ hơn 1 năm rồi chưa thèm ngó ngàng đến đây này hu hu hu...
cái con ở upcom à chị? vẫn có cổ tức đều đều cũng đỡ chi phí vốn :)

@Cdg Em đọc được rồi ạ.Bác thông cảm con nhà nghèo nên phải học gạo,có nghĩa là học để lấy học bổng không bố mẹ lấy đâu tiền đóng học phí? Cái lúc làm luận văn cũng vậy,em đếch có tiền đi thầy cô nên em chọn đề tài về TTCK,các thầy biết gì mà văn vẹo em, thế là rinh đủ 6 con 10 luôn he he he...Năng lực có hạn nhưng thủ đoạn phải vô biên.
:21::21: em giống cái này, có điều điểm trung bình có 8.75 hổng đc 10 hết như chị :ban1:

Status
Not open for further replies.
Back