Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
cá nhân e chỉ cần đón nó được 3 vòng thôi
tích luỹ 33.6 ---- > mục tiêu 36.2-36.6x
vòng 2: tích quanh 34x ----> 38X
Vòng 3: lại tích luỹ quay 35-36x ----> mục tiêu 40x-42x
em chỉ kỳ vọng nhẹ nhẹ vậy
vòng lớn để các bác lớn lo.
Em định để làm lương hưu ạ.

đôi khi nhìn lại thì thấy thế thật , còn giờ cứ cắm mặt cày bừa nên chưa có thời gian review ạ :1cool_byebye: giống các đàn anh bảo trẻ cứ ráng mà ăn chơi đi , ôi zời , em mà có nhiều tiền thì em cũng cố
Đúng rồi đấy bác, giờ trẻ khỏe thì cứ nhảy múa khi nào không còn sức ta lại về nhà úp mặt vào sông quê thôi:7smiley_vn:

Đúng rồi đấy bác, giờ trẻ khỏe thì cứ nhảy múa khi nào không còn sức ta lại về nhà úp mặt vào sông quê thôi:7smiley_vn:
Em lại ko đc thế . Ở nhà cứ phải tốt hết mới dám nhảy múa . Thấy nhiều nhà con cái lớn cứ về báo bố mẹ giấy nợ , vợ con thì khổ em cứ soi lại bảo mình ko đc phép thế . Ăn chơi đưa đường thôi [emoji1]

Em lại ko đc thế . Ở nhà cứ phải tốt hết mới dám nhảy múa . Thấy nhiều nhà con cái lớn cứ về báo bố mẹ giấy nợ , vợ con thì khổ em cứ soi lại bảo mình ko đc phép thế . Ăn chơi đưa đường thôi [emoji1]
Em nói vui vậy thôi, chứ thời gian quí lắm, vẫn lao động cày bừa nhưng vẫn có phải dành thời gian nghỉ ngơi hưởng thụ bên gia đình chứ, trước em có thời gian hơn chục năm đi làm từ sáng đến tối rồi từ tối đến sáng, giờ thấy tiếc tuổi trẻ hồi đó quá

Hôm nay nhìn giao dịch thì tưởng Tây bán ròng. Thực tế nó vẫn mua.
http://ndh.vn/ngay-23-7-khoi-ngoai-mua-rong-tren-99-ty-dong-2015072303395808p146c154.news

Không hiểu sao nhiều mã đỏ thế.

Ai đang định làm gì BCI của tôi thế này?
http://cafef.vn/bat-dong-san/dai-han-cua-bcci-20150723153507084.chn
Nhớ năm ngoái nói chuyện với thằng cu em
-Em đang đàm phán mua một con dược mà bị bên trên ép quá.
-D.. phải không? Để chị mua trước mấy nghìn kiếm vài đồng nào:10:
- Nhưng mà chưa chắc đã xong,mà không xong thì không có miếng.Mấy hôm nữa chị sẽ thấy truyền thông liên tục đưa tin thanh tra kiểm tra này nọ
........................................
Vậy là trong đầu mình có một khái niệm mới(với mình thôi,kiểu cũ người mới ta ấy)gọi là dìm hàng.
Nhưng ở BCI,người muốn mua cũng đã mua xong rồi.Thông tin không có gì mới nhưng giật tít rõ sợ.Động thái này là gì nhỉ?Chùi mép sau khi ăn vụng à?Vậy thì trước mắt có thể BCI của mình sẽ phải nằm im chờ đợi thời gian xóa nhòa những dấu vết của 1 lần gian dối chăng?

Status
Not open for further replies.
Back