Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Ssi có doanh thu lớn từ hoạt động của các quỹ đầu tư thuộc Ssi bác ạ, trong đó có đầu tư vào doanh nghiệp và một số nghành nghề lĩnh vực nhất định. Doanh thu thừ hđ mg ko phải là chính, tính trong thời điểm hiện nay, xuất phát điểm là 1 cty mg ck và cho đen nay vẫn vậy nhưng giờ bác H đa~ nhảy sang la'm nhiều thứ khác rồi.

Ssi có doanh thu lớn từ hoạt động của các quỹ đầu tư thuộc Ssi bác ạ, trong đó có đầu tư vào doanh nghiệp và một số nghành nghề lĩnh vực nhất định. Doanh thu thừ hđ mg ko phải là chính, tính trong thời điểm hiện nay, xuất phát điểm là 1 cty mg ck và cho đen nay vẫn vậy nhưng giờ bác H đa~ nhảy sang la'm nhiều thứ khác rồi.
Tôi có biết các quỹ của SSI đầu tư vào nhiều doanh nghiệp rất tốt nhưng không để ý SSI nắm bao nhiêu % của quỹ đó?

Khớp thế này mà không qua được 272 kể ra anh Hưng cũng nặng mông k kém ai

View attachment 1565
Em có mấy câu hỏi chém gió đặt ra:
1. Vì sao lại đè ở 27.2?
2. Nước ngoài sao mua vội vã nhiều thế kia, đợi đè về thấp hơn rồi mua không tốt hơn sao? Hay là có thỏa thuận cam kết về giá?
Trích: Thuyết âm mưu =)))

Hỏi gì thì hỏi, thấy động là cũng té thôi, không lại đứt cước :D

Em có mấy câu hỏi chém gió đặt ra:
1. Vì sao lại đè ở 27.2?
2. Nước ngoài sao mua vội vã nhiều thế kia, đợi đè về thấp hơn rồi mua không tốt hơn sao? Hay là có thỏa thuận cam kết về giá?
Trích: Thuyết âm mưu =)))

Hỏi gì thì hỏi, thấy động là cũng té thôi, không lại đứt cước :D
Em vote 2 :D

Giá mua 33.9.Xuống mua thêm,sợ gì bố con thằng nào hi hi hi
cá nhân e chỉ cần đón nó được 3 vòng thôi
tích luỹ 33.6 ---- > mục tiêu 36.2-36.6x
vòng 2: tích quanh 34x ----> 38X
Vòng 3: lại tích luỹ quay 35-36x ----> mục tiêu 40x-42x
em chỉ kỳ vọng nhẹ nhẹ vậy
vòng lớn để các bác lớn lo.

Status
Not open for further replies.