Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Hỏi để xem mọi người tư duy sao thôi chứ tôi có dám a dua theo ai bao giờ đâu.
Thường thì lướt qua báo cáo cty, rồi xem danh mục cảnh báo - ngó xem cp có nằm trong diện đc các bạn QTRR ( quản trị rủi ro của cty ck ) yêu thích ko ??
Rồi mới nhìn TA để tìm giá và điểm Entry bác gái ạ.
Lúc TT tốt , nhịp thở mạnh hơi thở ko đứt quãng thế này, thì mình cầm sẵn cái đòn gánh chờ giá rồi hạ đao thôi.

Thường thì lướt qua báo cáo cty, rồi xem danh mục cảnh báo - ngó xem cp có nằm trong diện đc các bạn QTRR yêu thích ko ??
Rồi mới nhìn TA để tìm giá và điểm Entry bác gái ạ.
Lúc TT tốt , nhịp thở mạnh hơi thở ko đứt quãng thế này, thì mình cầm sẵn cái đòn gánh chờ giá rồi hạ đao thôi.
Chị ơi cũng đến lượt FPT chạy rồi, cũng may em còn vớt vát được con này chứ bỏ cả 2 con chị bảo thì có lỗi với chị quá cơ, thank chị nhìu nhé:53::53::53::53::53::53::53::53:

cả con BSI cũng tím rồi, thế là cả 3 con B đều tím ngắt.
Rất nhiều cp xuất hiện điểm mua vào thứ 6 và thứ 2, hôm nay vẫn có cp xuất hiện điểm vào. Mỗi tội full margin và đã queyets theo con đường follow nên ko lướt lát.
sau cái đoạn mà đồng loạt cho tín hiệu mua, hàng T+ của đám này về thường là gần, rất gần với nhịp chỉnh/giảm đầu tiên của nhịp tăng hiện tại. :57:

Chart 3A đẹp thật dù trên bãng điện thể hiện như shi..t như mọi lần. Oil giảm thành trend rồi, chart thì cũng thấy đến timing mà lái còn đi du lịch đâu đâu.
Vừa đầu tư cái nhà máy ở Lào 210 tỏi lại chuẩn bị cái nữa >500 tỏi ở miền nam, tham vãi, sau vụ tăng vốn vừa rồi ăn cắp tiền cổ đông em e khó tạo game khi mà kế hoạch LN 2015 có nhõn 30 tỏi

Status
Not open for further replies.
Back