Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Sao thế ạh. :106:

Bác không nhận lời chuyển dùm thì em gởi chuyển phát nhanh vậy..... Bác kích động và Hưng Phấn rồi.... Rảnh bác tìm cái định luật Hứng Phân của cụ Định mà đọc. Hay và Hiểu quả lắm ạh. :4::4:
cụ Định với cụ ideas hình như có mối quan hệ huyết thống gần
@tungneu ít cập nhật kiến thức VC nhở:4:
2 cụ đấy chẳng có huyết thống gì cả, vì xài chung dòng máu roài:21:
:1:
các anh dzui tính vãi :21:

Last edited:
Thử hay thành thật lắm bác ơi, chơi chứng ko để chứng minh mình đúng mà chơi để kiếm tiền nên ko thử gì hết, con nào đổ bệnh phải tránh xa!:21:
cứ cho là không có chuyện lừa đảo khuất tất gì đi, nhưng thời gian dính chấp tới kiện tụng quá trính xử lý kéo dài thì cũng khiến giá cp giảm mạnh.
Theo đuổi game kiểu đó mệt mỏi và quá tầm vóc của NĐT cá nhân.
Ngày trước có case PPC cũng làm bạc tóc CEO VNDS rồi.

Đầu tiên là tránh rủi ro chứ k phải lợi nhuận. Bao nhiêu mã trên sàn cơ mà.
Em thấy con người ta thường chết vì tham chứ có ai chết vì đói đâu bác. Trong CK hình như cũng thế. Bắt đáy, chụp dao là do muốn ăn bằng lần... Nhưng đa số là chết bằng lần nhiều hơn. :4:

P/S: Case JVC đúng là thảm hại. Chết mà không có chổ chôn luôn. Chia buồn với các chứng sĩ JVC... :109:

Chị @Colaido thay hình đại diện đẹp quá, vưỡn đầy sức sống, có phải ý chị nói tt vẫn còn thăng hoa lắm có đúng chị cho em xin 1 like, hihi
í chị là ĐỊNH DẠNG mình là NĐT kiểu gì để bám chắc vào "áo" mà bay mặc kệ trời biển sóng gió, ông nói gà bà nói vịt. Vì tích phưn ai cũng hay cũng giỏi ai cũng là chiên da thứ thiệt chỉ có bước nhảy của mình ko chuẩn thì gãy cổ mình lãnh.
"no point of beginning and no point ending" là vì vậy

í chị là ĐỊNH DẠNG mình là NĐT kiểu gì để bám chắc vào "áo" mà bay mặc kệ trời biển sóng gió, ông nói gà bà nói vịt. Vì tích phưn ai cũng hay cũng giỏi ai cũng là chiên da thứ thiệt chỉ có bước nhảy của mình ko chuẩn thì gãy cổ mình lãnh.
"no point of beginning and no point ending" là vì vậy
Em lại cứ nghĩ chiều này các loại cổ cách sẽ nuy toàn tập như em nhìn thấy, hehe

Status
Not open for further replies.
Back