Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Mình thích kiến thức đã qua nhào nặn bởi Phát Lộc. Nghe theo lời bác Mây vào google gõ từ khóa " phát lộc, vietcurrency" k tìm được gì. Bác giỏi mà k nổi tiếng nhỉ
Em ấy nhiều nick mà bác (Phát lộc, Bon Bon, Know to grow), nhưng em nghĩ là bác nên đọc từ gốc, còn tinh túy của từng người thì phải do mình phát triển ra, học của người khác chưa chắc đã dùng được.:102:

Em ấy nhiều nick mà bác (Phát lộc, Bon Bon, Know to grow), nhưng em nghĩ là bác nên đọc từ gốc, còn tinh túy của từng người thì phải do mình phát triển ra, học của người khác chưa chắc đã dùng được.:102:
Cái này giống như luyện nhiều kiếm pháp từ độc cổ cửu kiếm lại kiêm thêm qùy hoa bảo điển một lúc dễ tầu hỏa nhập ma bác nhỉ :D. Mình thì chỉ thích dùng một sys cày đi cày lại nếu không hiểu quả đọc lại tài liệu, nếu không hiểu quả nữa nghiên cứu sys khác để cho phù hợp bản thân :)

Học cái gì thì đầu tiên cũng phải học cơ bản và hệ thống mà bác Blue. Sau đó mới học của người có kinh nghiệm. Còn học được, dùng được không còn tùy duyên và công sức của mình nữa.

Status
Not open for further replies.
Back