Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Chứng khoán chỉnh rồi SSI HCM gặp ngưỡng cản khá lớn tại ma200, BDS thì lẻ tẻ không đồng nhất không có leader
Bank mà không chạy thì cả làng xuống hố, lịch sử ít khi thấy Bank đỉnh nhọn lắm, chắc phải vòng lên đỉnh cũ lần cuối

Chứng khoán chỉnh rồi SSI HCM gặp ngưỡng cản khá lớn tại ma200, BDS thì lẻ tẻ không đồng nhất không có leader
Bank mà không chạy thì cả làng xuống hố, lịch sử ít khi thấy Bank đỉnh nhọn lắm, chắc phải vòng lên đỉnh cũ lần cuối
Không lên không có nghĩa là xuống hố, tiền chạy lòng vòng, cháo húp vòng quanh, các anh đã có nghị quyết thế rồi, mình cứ làm theo thôi.

Mắng thì nghe thôi thầy ơi, sáng qua trả dép xong thấy có vài điểm sáng nên em quan sát vào lại, chó lại ngáp phải ruồi rồi :4:
Thiên thu vạn đại...nhất thống toàn sàn...
Thật không thể tin vào mắt mình...quan sát những bước đi thầm lặng của anh...em lại càng ngỡ ngàng hơn bao giờ hết...Với tuyệt chiêu: Chó Ngáp Phải Ruồi...anh nhẹ nhàng...nhẹ nhàng...Ngáp...và...Ruồi cứ thế...bay vào...làm mồm anh lồi dần lồi dần...đến mức...phải ói vào bị, đem cất...để rồi...nhẹ nhàng...Ngáp tiếp...
Kể từ bây giờ đây, VC lại có thêm cator tắc ké với signal Chó Ngáp Phải Ruồi...thất truyền cả trăm, thậm trí là cả ngàn năm nay...:77:

Theo ngu ý của em thì chưa xuống hố ngay được bác ơi, các trụ vận động khá tốt, một số em vào vị trí khởi động thay ca rồi :1: Khấn phát :63::63::63:

Thật không thể tin vào mắt mình...quan sát những bước đi thầm lặng của anh...em lại càng ngỡ ngàng hơn bao giờ hết...Với tuyệt chiêu: Chó Ngáp Phải Ruồi...anh nhẹ nhàng...nhẹ nhàng...Ngáp...và...Ruồi cứ thế...bay vào...làm mồm anh lồi dần lồi dần...đến mức...phải ói vào bị, đem cất...để rồi...nhẹ nhàng...Ngáp tiếp...
Kể từ bây giờ đây, VC lại có thêm cator tắc ké với signal Chó Ngáp Phải Ruồi...thất truyền cả trăm, thậm trí là cả ngàn năm nay...:77:
Em vừa quỳ, vừa khoanh tay, vừa ạ, em ạ thầy @Cào Cào ạ, để cho em sống với, sư phụ @Cdg cứu em với sư phụ ơi :20:

Theo ngu ý của em thì chưa xuống hố ngay được bác ơi, các trụ vận động khá tốt, một số em vào vị trí khởi động thay ca rồi :1: Khấn phát :63::63::63:
Thỉnh thoảng bác nhả ít lời vàng ý ngọc để anh em còn biết đường mà học tập, chứ bác cứ bê cái bị ruồi to đùng mà anh em chỉ bắt được vài con gầy giơ xương là không được đâu!:21::21::21:

cần trao đổi với các anh trong lớp của KK về nhận dạng hàng hóa
Bật mí với e là: cứ túm mạnh áo anh @Cào Cào gấu áo @TuanMinh và theo sát hành vi ăn uống gắp hành tỏi của anh @bokhoktx để chọn đc vài mã cp thuận sóng lại hợp với e nha.
vâng ah. em cảm ơn chị Cỏ. các anh Cào cào, gấu áo, Tuấn Minh giúp em với nha. :thankyou:

:24:

Thỉnh thoảng bác nhả ít lời vàng ý ngọc để anh em còn biết đường mà học tập, chứ bác cứ bê cái bị ruồi to đùng mà anh em chỉ bắt được vài con gầy giơ xương là không được đâu!:21::21::21:
Em chém tào lao đấy thầy, có biết cái vẹo gì đâu, không tin thầy hỏi hot boy @skynel ấy, em dốt vãi luôn, mua bán linh ta linh tinh không ah :2:

Status
Not open for further replies.
Back