Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Vì cô đơn nên lúc nào buồn quá thì tựa vào nick nhau mà khóc cho vơi bớt ấy mà bác.
PPI yếu chị nhì
nhưng có 2 điểm hơn mọi khi là hôm nay hàng rẻ nhất của đáy về vẫn giữ được tham chiếu
2 là VNI điều chỉnh thì em nó kg còn bị ép xuống FL kịch liệt nữa.
tuy đang giữ nhưng em ghét cty này .làm ăn chưa ra đâu mà vốn hơn 200 tỉ mộf phát đòi đổi giấy lấy tiền của cổ đông 200 ti nữa. cổ đông nó chạy là phải. em mong nó kg ngõc nôi quá 10 cho vụ phát hành thất bại thảm cho nó chết

PPI yếu chị nhì
nhưng có 2 điểm hơn mọi khi là hôm nay hàng rẻ nhất của đáy về vẫn giữ được tham chiếu
2 là VNI điều chỉnh thì em nó kg còn bị ép xuống FL kịch liệt nữa.
tuy đang giữ nhưng em ghét cty này .làm ăn chưa ra đâu mà vốn hơn 200 tỉ mộf phát đòi đổi giấy lấy tiền của cổ đông 200 ti nữa. cổ đông nó chạy là phải. em mong nó kg ngõc nôi quá 10 cho vụ phát hành thất bại thảm cho nó chết
Thực ra PPI không phải loại đổi giấy lấy tiền đâu.Việc tăng vốn đối với 1 công ty hạ tầng là bức thiết để tồn tại và phát triển.Nó vừa phát hành riêng lẻ 11 triệu có cần nhà đầu tư nhỏ đâu?Biết đâu có người khác lại muốn mua được như lần trước thì sao?Hôm qua chi đặt dò đường 10.000 nhưng chỉ khớp có vậy chị cũng không sửa lệnh,để theo dõi thêm đã.

Status
Not open for further replies.
Back