Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Mèo hồng đừng vơ đũa cả nắm thế chứ...
VC khác các 4R khác nhiều đấy.
Còn nhớ @uyendi hôm qua nói Mua hôm nay có thể sai nhưng bán thì never chưa.
xin lỗi bác nếu nó khó nghe,
Thật lòng thì em thích vào VC vì mem hàn lâm và chân tình.Nhưng là túi tiền của mình nên ít nhiều khi mua bán đều phải nghĩ sao cho mình có lợi nhất ,con người mà. Nên em vẫn vào xem mặc dù nhiều lúc hơi ngại vì các thứ văng tung toé và các chú bé hồng cà giựt khủng bố con mắt.
tất nhiên là Vc kg có lùa gà vịt thô thiển như mấy chỗ trẻ trâu khác
Còn về Dì Uyên, nếu dì ấy là woman thì em phải thốt ra mồm là cực thích Dì ây
Nhưng Dì ấy là man nên kg dám nói thôi, sợ hiểu nhầm

nói chung, cut loss MSN vẫn đúng cho tới hiện giờ. Tự sướng tý, thấy bà con khoe lãi mà buồn.
Cùng là hàng bị ETFs bán, mà thằng hàng xóm BVH thì tím ngắt :102:
Tuyền lãi ảo ông ơi, mới T1 :21:
xin lỗi bác nếu nó khó nghe,
Thật lòng thì em thích vào VC vì mem hàn lâm và chân tình.Nhưng là túi tiền của mình nên ít nhiều khi mua bán đều phải nghĩ sao cho mình có lợi nhất ,con người mà. Nên em vẫn vào xem mặc dù nhiều lúc hơi ngại vì các thứ văng tung toé và các chú bé hồng cà giựt khủng bố con mắt.
tất nhiên là Vc kg có lùa gà vịt thô thiển như mấy chỗ trẻ trâu khác
Còn về Dì Uyên, nếu dì ấy là woman thì em phải thốt ra mồm là cực thích Dì ây
Nhưng Dì ấy là man nên kg dám nói thôi, sợ hiểu nhầm
@Mèo Hồng comment đọc hổng hiểu gì hết trơn hết trội

Úi giời, cứ VCer làm thơ với chuyển sang viết phân tích nhân vật là thị trường đảo chiều nổi sóng :) qua khóc nay cười hoan hỉ hát ca vang lừng là bình thường thôi nha đừng căng thắng mất lòng nhau thế :1:
Ngày xưa các mod cứ thấy cãi vã là ban nick chán lắm roài :D
-----
@Định: sao thế em ơi !!! lại bản ngã cá nhân lên tiếng ư ???

@ bác Bò kho
em đang lỗ PPI nên nói năng nhăng cuội ý mà:1:

tàu HSG đông quá. hy vọng lần này phá dớp
đây là lý do vì sao chị có plan đến trước 30/4 mới bán HSG
http://cafef.vn/doanh-nghiep/temasi...ua-1-trieu-co-phieu-hsg-20150402145150894.chn

p/s: online vì đc bạn trong room quote lời chia tay của @Định nên mình mò vào đọc, Còn vẫn đang trong quá trình thực hiện lời hứa với bác @dash177 tới tuần thứ 3 tháng 4 sẽ nổi lên chiên chứng tưng bừng với các bác.

Giơi tính các anh mạnh nhỉ, tôi lâu lắm rồi chỉ dùng để đi tè[emoji12]
Mạnh yếu cũng tùy hôm ông ơi... Mấy hôm trước VNI tụt áp... Dài, ngắn, mạnh, yếu gì cũng như nhau.. chỉ dùng để tè thôi chứ chẳng dùng được vào việc gì hết.

đây là lý do vì sao chị có plan đến trước 30/4 mới bán HSG
http://cafef.vn/doanh-nghiep/temasi...ua-1-trieu-co-phieu-hsg-20150402145150894.chn

p/s: online vì đc bạn trong room quote lời chia tay của @Định nên mình mò vào đọc, Còn vẫn đang trong quá trình thực hiện lời hứa với bác @dash177 tới tuần thứ 3 tháng 4 sẽ nổi lên chiên chứng tưng bừng với các bác.
ồ cám ơn chị. em định ngày mai có cơ hội thì cưa ít chân bàn nhưng xem tin này ra thì mai khó cưa rồi.

Status
Not open for further replies.
Back