Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Hệ thống chuông của mình lên mức cảnh giới rồi
Mình đã cắp đôi dép Gucci vào nách đứng sẵn cửa tàu
Hôm nay, trước 14h chắc chắn hit target , mình sẽ nghỉ luôn chờ các bạn Béo update game mới
Team mình đã có hơn 10 ngày làm việc vất vả, nên h là lúc F5 để cập nhật chính sách mới, chờ game mới hứa hẹn khốc liệt hơn với nhiều môn phái mới đc đưa vào tt VN.
:1178:

Các anh nói gì đi...đừng im im thế, em sợ!
VNI nếu chốt phiên trên 580 thì có coi như vượt KC để đi lên ko các bác, đến 600?
Em phán bừa cái : gấu tuần đã thành gấu Teddy, còn stochastic và ADX của daily đều ủng hộ cho bò ----> có khả năng vượt 580 trong tuần này.
P/s: tất nhiên, dựa vào indi để phán là điều rất không chắc chắn và dễ bị ném đá nhất

Hệ thống chuông của mình lên mức cảnh giới rồi
Mình đã cắp đôi dép Gucci vào nách đứng sẵn cửa tàu
Hôm nay, trước 14h chắc chắn hit target , mình sẽ nghỉ luôn chờ các bạn Béo update game mới
Team mình đã có hơn 10 ngày làm việc vất vả, nên h là lúc F5 để cập nhật chính sách mới, chờ game mới hứa hẹn khốc liệt hơn với nhiều môn phái mới đc đưa vào tt VN.
:1178:
e shawdow trade chị Cỏ nên còn ít ACB cũng đang treo sẵn rồi,
14h mà ko khớp thì cuối giờ phan ATC .
Ngọc trong đá thì tàu ngầm, đợi 19x, chưa hit chưa xuống, có ít JAV 21x đang giữa vời thôi chị.

Các anh chất bán PVX thế ai mà mua cho các a bán hả các anh...ý các anh mún zề...
lẽ ra có một số mã em quen thì như mọi khi với VNI tương đối thuận và tình hình kinh doanh kg có gì xấu đã có thể chạy rồi. kg hiểu sao cứ chất bán như chặn giá vậy ( so với đáy gần nhất hầu như chưa tăng bao nhiêu)
có lẽ nào một số sector được giành lại cho đoạn sau?
Em kg thể trả lời được , đành dán mắt vào bảng điện coi diễn biễn sao thì ứng xử cho phù hợp vậy.

Hôm nay nhiều khả năng sẽ break 580 với vol lớn, sau phiêu hôm nay nhiều tổ chức đang ôm tiền nhiều mình đoán kiểu gì cũng xúc động và sẽ có nhiều quan điểm trái chiều nhau. Lâu lắm rồi dòng tiền mới vào trở nên mạnh mẽ thế này mà không tranh thủ cá kiếm chẳng lẽ lại đợi đến tháng 7,8 thị trường ảm đạm lại xông vào :1178:

lẽ ra có một số mã em quen thì như mọi khi với VNI tương đối thuận và tình hình kinh doanh kg có gì xấu đã có thể chạy rồi. kg hiểu sao cứ chất bán như chặn giá vậy ( so với đáy gần nhất hầu như chưa tăng bao nhiêu)
có lẽ nào một số sector được giành lại cho đoạn sau?
Em kg thể trả lời được , đành dán mắt vào bảng điện coi diễn biễn sao thì ứng xử cho phù hợp vậy.
Đồng quan điểm...cứ nhìn bảng điện xem các anh mún j...

Status
Not open for further replies.
Back