Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
em da bao roi, thay y ma ngap ngap la full margin.
nhat thong 2 san, anh minh than vo @HatienVF
Em ạ thầy Chứng dế, em ạ thầy Cào Cào, các thầy để cho em yên phận like dạo, em đánh tào lao, có biết vẹo gì đâu mà các thầy chém em quá xá, em né không kịp luôn :20:
KHi moi thứ trở nên chắc ăn từ chart đến vol ... thì tôi chuẩn bị chuyễn sang kinh doanh lĩnh vực quan tài ...vì kiểu gì cũng sắp đắt khách :D
Tuần sau tất tay TTF, em ạ PCT ạ :1:

Em ạ thầy Chứng dế, em ạ thầy Cào Cào, các thầy để cho em yên phận like dạo, em đánh tào lao, có biết vẹo gì đâu mà các thầy chém em quá xá, em né không kịp luôn :20:

Á...tranh thủ pím hàng nà...tuần sau em đu...không có lời là bắt đền thần tượng nhoa...quan tài làm bằng gỗ...ý cụ Phá là múc gỗ...thế mà em éo ngộ ra...Thần tượng giải mã nhanh vê lờ...:111:

Thôi con đó đi bác ... TTF e chơi nó 2 lần , lần nào cũng mua được giá gần thấp nhất ... mà éo ăn được bao nhiêu T3-4 , còn cụ đầu tư thì e không bàn :D Nếu đã chắc là tăng luôn thì nhịp tới cứ BDS mà phang :D nhớ đoạn bôi đậm :D

Á...tranh thủ pím hàng nà...tuần sau em đu...không có lời là bắt đền thần tượng nhoa...quan tài làm bằng gỗ...ý cụ Phá là múc gỗ...thế mà em éo ngộ ra...Thần tượng giải mã nhanh vê lờ...:111:
Công việc chính của em mà thầy, lê la diễn đàn, quán cóc, vỉa hè, xem có cao nhân nào phun châu nhả ngọc thì đu theo kiếm ít cháo loãng. Luận linh tinh thế thôi chứ vẫn thua anh Chứng dế 1 bậc :10:
Em xin miễn trừ trách nhiệm trước nhóe :1:

Công việc chính của em mà thầy, lê la diễn đàn, quán cóc, vỉa hè, xem có cao nhân nào phun châu nhả ngọc thì đu theo kiếm ít cháo loãng. Luận linh tinh thế thôi chứ vẫn thua anh Chứng dế 1 bậc :10:
Em xin miễn trừ trách nhiệm trước nhóe :1:
Là bác Chứng dế 10 điểm, bác 9 điểm? Vậy còn đòi gì nữa.

Thôi con đó đi bác ... TTF e chơi nó 2 lần , lần nào cũng mua được giá gần thấp nhất ... mà éo ăn được bao nhiêu T3-4 , còn cụ đầu tư thì e không bàn :D Nếu đã chắc là tăng luôn thì nhịp tới cứ BDS mà phang :D nhớ đoạn bôi đậm :D
Đa tạ PCT chỉ giáo, vậy để em bám vào BĐS và gỗ xem thế nào :1:
Nice Weekend các thầy :cungly:

yes, bọn phải làm cáo cáo tháng, quý đều trình NAV như hội mình thì anh to nhất hiện nay là Giadinhbeo cũng chi làm có 2 tỷ Mỹ trên TTVN
Còn lại toàn hội lom dom,size chạy 2-500 triệu Mỹ thôi bác ạ. Vẫn còn phải cố gắng nhiều để nâng size
WOO!
Tks chị đã vén màng cho thấy chân nhân.
Vẫn biết Colai là người bày trận mà. Không phải bác ấy nói Cô đâu.

Nghe các thầy chốt lời bình bịch :21: thì làm sao vào dc cái vùng như bên Ha thì ngon quá:63::63::63:
Như các cmt trước:250 tr cp -4000 tỷ /phiên trên Hose nhiều phiên liên tục mới vào vùng phân phối,quan điểm mình vẫn ko thay đổi.
Các bác chốt lời một phần vì thời gian qua kiếm lời trên TT rất khó khăn sợ mất phần lời mới có được,một phần là chờ TT đ/chỉnh nhảy vào...
Tiền vào TT rất tốt
Dòng tiền này thoát khỏi TT ngay?Không thể tin được,không thể tin được!:1178:
Những ai bán ngày hôm nay và ngày mai chắc chắn sẽ mua lại giá cao hơn vì tâm lý chờ giá rẻ hơn mình bán và cứ muốn "bắt"TT sẽ diễn ra như mình nghĩ.Hôm nay,ngày mai là cơ hội vào hàng.Mình ko có hô hào nhé các bác,chỉ chia sẻ quan điểm về TT thôi đấy,giống như đợt bắt đáy trước:1178:250 TR CP/PHIÊN-HOSE-4000 TỶ nhiều phiên liên tục...
Hiện tại trong 4r VC.vn ko có ai cùng cách nghĩ giống mình nhỉ?
P/S:NẾU CÙNG QUAN ĐIỂM THÌ XIN LIKE,NẾU KO THÌ ĐỪNG LIKE.TKS!

Như các cmt trước:250 tr cp -4000 tỷ /phiên trên Hose nhiều phiên liên tục mới vào vùng phân phối,quan điểm mình vẫn ko thay đổi.
Các bác chốt lời một phần vì thời gian quan kiếm lời trên TT rất khó khăn sợ mất phần lời mới có được,một phần là chờ TT đ/chỉnh nhảy vào...
Tiền vào TT rất tốt
Cung thủ @HOANGLINH nói quá chuẩn, em nằm trong nhóm nhảy ra, chờ chỉnh để xúc đây....nàng market mà chạy lên thẳng tắp là em tay nhặt lá, chân đá ống bơ ngay... [emoji85]

Các bác chốt lời một phần vì thời gian quan kiếm lời trên TT rất khó khăn sợ mất phần lời mới có được,một phần là chờ TT đ/chỉnh nhảy vào...
Tiền vào TT rất tốt
Cảnh giác không thừa bác ạ, tháng 3 vượt SMA200 nhanh gọn, quay lại lại test đàng hoàng, rồi lên 600 rồi rơi tư do...
Hôm nay giam được lượng chốt lời ở tuần này kha khá...

Cung thủ @HOANGLINH nói quá chuẩn, em nằm trong nhóm nhảy ra, chờ chỉnh để xúc đây....nàng market mà chạy lên thẳng tắp là em tay nhặt lá, chân đá ống bơ ngay... [emoji85]
em tay nhặt lá, chân đá ống bơ
Câu trên gắn liền với câu này nè:"có kẻ hết tiền bỏ cuộc chơi"?Bây giờ bác nào cũng may túi 99 gang cơ mà,làm sao TT rơi ngay được.

Status
Not open for further replies.
Back