Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Khối lượng khớp giật cục tại vùng cản cho thấy Bò vẫn còn khỏe.
Các chỉ báo của trụ đều nghiêng ngả mà điểm số cứ quanh quẩn 570.
Thật tuyệt vời, thật không thể tin được...!
Nhưng không lùi lại lấy đà thì sớm muộn gì cũng khô dầu, ban máy.
GL&GT./.

Bây giờ mà để hoảng loạn thì toi công sức à, phải kheo khéo giữ trận đoạn hậu chứ thầy :10:
đợi xem MMs lái thế nào thôi a nhỉ, đoạn này đảo trụ thành công hay chỉ đơn thuần là đỡ cho trụ đổ từ từ?
VCB high 48.x giờ về 44.x, vậy là đi 10% rồi, vol cũng không tăng vì cầu mỏng dính. Có khi mai lại hơi xanh xanh

Ngày đầu tháng 6 TK cho thấy tỷ lệ MG tại các cty ck còn đang thấp, chứng tỏ hàng nóng hàng đầu cơ chưa có sức hấp dẫn nên thị trường đang cần sự có mặt của các anh chị NĐT thiên tài ạ
hé hé hàng round2 không khớp làm thế nào bây h hả chỉ Cả, chứ đợi thiên tài a lô xô múc cùng cẩn thận lại đổ bô

Ngày đầu tháng 6 TK cho thấy tỷ lệ MG tại các cty ck còn đang thấp, chứng tỏ hàng nóng hàng đầu cơ chưa có sức hấp dẫn nên thị trường đang cần sự có mặt của các anh chị NĐT thiên tài ạ
Thầy bán hết trả dép rồi thì quanh quẩn ở lại làm gì đấy, đi nghỉ mát tiêu tiền đi chứ, ở lại dễ mắc bẫy lắm đó :21:
Cảm ơn Chị và anh!
Thấy vài điểm sáng nên chưa muốn đi thầy ơi với lại em còn hàng đang trên đường ngày mốt mới về cơ :1:
@HatienVF chúng ta là dân like dạo, không phải là NDT thiên tài đâu nhóe thầy nhỉ. :21:
lúc trước em nói với cụ là "Chỉ Cỏ May thì bảo tuần sau về đẩy, anh Chimnon thì bẩu kịch chiến ở 51XX, thì sợ gì mà không múc, nhỡ có đen lắm bị đạp cái là nôn hết"

Cảm ơn Chị và anh!
@HatienVF chúng ta là dân like dạo, không phải là NDT thiên tài đâu nhóe thầy nhỉ. :21:
lúc trước em nói với cụ là "Chỉ Cỏ May thì bảo tuần sau về đẩy, anh Chimnon thì bẩu kịch chiến ở 51XX, thì sợ gì mà không múc, nhỡ có đen lắm bị đạp cái là nôn hết"
Vâng, em biết thân biết phận mà thầy, chỉ tại cái tay hay táy máy với cả nôn chưa hết nên nó thế thầy ơi :2:

Status
Not open for further replies.
Back