Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
nếu là chị, chị sẽ ko ss c2 hôm nay.
Chị đợi qua thứ 2, giá giao dịch khoảng 23. Và sau đó bắt đầu 1 hành trình giật lùi. Khi hit 19 thì double ss cật lực ( cover 17 )
Case C2 này thời điểm 2013 mình cũng nghiên cứu khá lâu, và làm được 1 vòng từ 17-25 (sau đó nó lên được 28 rồi từ đó đến nay ko vào nữa). Cách spin off của Bác Bình cũng đạt đến thượng thừa rồi qua các vụ với SII,LGC. Trong ngành cầu đường thì hiện tại C2 phải xếp sau Cienco4 và Cienco1 nhiều nhưng C2 lại lợi thế từ mảng tài chính nhờ có đạo diễn tài ba này !

Case C2 này thời điểm 2013 mình cũng nghiên cứu khá lâu, và làm được 1 vòng từ 17-25 (sau đó nó lên được 28 rồi từ đó đến nay ko vào nữa). Cách spin off của Bác Bình cũng đạt đến thượng thừa rồi qua các vụ với SII,LGC. Trong ngành cầu đường thì hiện tại C2 phải xếp sau Cienco4 và Cienco1 nhiều nhưng C2 lại lợi thế từ mảng tài chính nhờ có đạo diễn tài ba này !
Nick mới nhưng chắc bác chơi chứng hơn chục năm về trước hả!

Hôm nay mới có 16/4 AL . Sập lsao mà sớm thế được khi có đội bác sĩ cầm máu ở đây [emoji62][emoji603][emoji603]
sập sao được, có đỉnh thì cũng còn loanh quanh cho các nhóm cổ phiếu tăng lên mặt bằng cũng na ná nhau đã chứ. Bank sóng này tăng hơn 20%, chẳng nhẽ mấy nhóm khác ko làm được 10-15%.
Tới lúc nghĩ việc nghỉ ngơi để chuẩn bị cho giai đoạn tiếp theo rồi :beach:

Status
Not open for further replies.
Back