Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
ACB chốt phiên break 20 là chạy đẹp nhé, cố lên con trai :2004:
Thằng này hình như có miếng đất to lắm ngay sát vách nhà em , đằng sau chợ Đồng xuân . Thôn tính từ thời bac Kiên còn tại vị , nó đinh xây TTTM nhưng kinh tế đi xuóng và chưa lách được cửa xây cao tầng trong phố cổ nên đành để đó. đã làm móng tầng hầm xong rồi.
bác PGD sở tài nguyên gần nhà em bẩu quy hoạch sau này có bến MRT to lắm ở Trần Nhật Duật nên đã có mấy chuỗi phân phối của Mẽo nhòm ngó khu này rồi.
nghe hóng vậy kg biết cú đúng , mà đúng thì cũng ở thì tương lai xa rất xa.

Thằng này hình như có miếng đất to lắm ngay sát vách nhà em , đằng sau chợ Đồng xuân . Thôn tính từ thời bac Kiên còn tại vị , nó đinh xây TTTM nhưng kinh tế đi xuóng và chưa lách được cửa xây cao tầng trong phố cổ nên đành để đó. đã làm móng tầng hầm xong rồi.
bác PGD sở tài nguyên gần nhà em bẩu quy hoạch sau này có bến MRT to lắm ở Trần Nhật Duật nên đã có mấy chuỗi phân phối của Mẽo nhòm ngó khu này rồi.
nghe hóng vậy kg biết cú đúng , mà đúng thì cũng ở thì tương lai xa rất xa.
Thế nó liên quan gì đến hoạt động kinh doanh ngân hàng chị gái?

Banh càng khiếp quá anh chim ơi, xém tí lỡ tàu...:42::42::42:

:rss_small::rss_small::rss_small:​

Thế nó liên quan gì đến hoạt động kinh doanh ngân hàng chị gái?
bác ơi đây là bình loạn . em thấy mọi người bàn về ACb , thì hóng gì nói đấy.
chứ em biết gì về hoạt động của các doanh nghiệp đâu bác
dưng mà nếu nó mua lại cái kho này của bên Đien lạnh giá rẻ mà nó kinh doanh hay bán giá cao được chắc cũng có lời.

bác ơi đây là bình loạn . em thấy mọi người bàn về ACb , thì hóng gì nói đấy.
chứ em biết gì về hoạt động của các doanh nghiệp đâu bác
dưng mà nếu nó mua lại cái kho này của bên Đien lạnh giá rẻ mà nó kinh doanh hay bán giá cao được chắc cũng có lời.
À, em đọc tưởng chị gái bàn về PPI, tưởng nói về kinh doanh bất động sản, hehe.

Status
Not open for further replies.
Back