Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Em nghĩ phiên nay đ ụng 570 thì ai có cổ chạy chặng một TP được rồi.
ai có cổ mới dậm đà cũng kg quá lo.
tiền vào còn vương T+ có rút cái roẹt ra được ngay đâu.
ngay cả phiên phân phối gậy đỏ dài với vol khủng thì 3-4 phiên sạu đó vẫn còn đà cho những cổ phiếu khác phân phổi nốt
vậy quan trọng nhât vẫn là chọn cổ theo từng chặng các bác nhỉ

khi quyết định lunching sản phẩm, cty aQ có mời vài cty quảng cáo tổ chức sự kiện đứng ra để chào hàng ý tưởng.
Mỗi bên có 45' vừa thuyết trình í tưởng vừa hỏi đáp tìm hiểu về sản phẩm, rồi nộp chào giá
sau 5 ngày thì biết ko trúng, gọi cho 4 cty khác có tham gia buổi nộp hồ sơ đó các bạn í bảo cũng ko đc mời.
Cuối cùng biết rõ a. Q đứng ra tự làm theo kiểu cây nhà lá vườn, Cái ảnh đó là cty bé e quen mình cài vào để check xem các anh í có sử dụng bài thuyết trình của bé ấy ko. Đó cũng là cơ sở pháp lý để khởi kiện vì lúc nộp bài đã đc sờ vào cái Bphone của a Q đâu.
:24:
chị đang ....dòm Q's list đó à :21:

khi quyết định lunching sản phẩm, cty aQ có mời vài cty quảng cáo tổ chức sự kiện đứng ra để chào hàng ý tưởng.
Mỗi bên có 45' vừa thuyết trình í tưởng vừa hỏi đáp tìm hiểu về sản phẩm, rồi nộp chào giá
sau 5 ngày thì biết ko trúng, gọi cho 4 cty khác có tham gia buổi nộp hồ sơ đó các bạn í bảo cũng ko đc mời.
Cuối cùng biết rõ a. Q đứng ra tự làm theo kiểu cây nhà lá vườn, Cái ảnh đó là cty bé e quen mình cài vào để check xem các anh í có sử dụng bài thuyết trình của bé ấy ko. Đó cũng là cơ sở pháp lý để khởi kiện vì lúc nộp bài đã đc sờ vào cái Bphone của a Q đâu.
:24:
ặc ặc, bách nản, lauch sp cho phân khúc trung-cao cấp với mức giá ngang ngửa IP lại cẩu thả thế sao:rss_small:

Status
Not open for further replies.
Back