Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Xạo! Hàng nhập kho hết rồi.Bây giờ gameonline đang chơi hấp dẫn hơn game bảng điện,chờ đổi giấy lấy tiền thôi chứ gì?Giả bộ than khóc,Biết tỏng rồi nhé!
Anh ạ , sắp già rồi nên lẩm cẩm , lý sự đời . Nhưng tự cổ chí kim , người ta chỉ thành công khi nắm đc công thức biến không thành có . Như hiện tại a. Quýt là ví dụ . Biến giấy thành tiền thì chuyện ai chả biết , thời giờ phải biến cái không có thành tiền , biến tiền thành giấy và đổi giấy ra nhiều tiền hơn . Đó là công thức làm giàu .
Hàng nhập kho thì đúng là nhiều , nhiều đến độ có cảm tưởng mình làm cả đời quần quật cũng ko bằng mớ giấy lộn đấy . Buôn cảm xúc , mua của thằng chán bán cho thằng điên .

$PPI có 1 câu chuyện về phát hành , hồ sơ thì đang gặp rắc rối về ghi nhận lợi nhuận , có thể thành lỗ . Tuy nhiên cũng có 1 khe hẹp , mà thường thì ở Vịt Ngan , khe hẹp vẫn lọt như thường . Đại khái thì cũng 5 ăn 5 thua :21:
Có sóng 1 phát alo hỏi đệ anh = thì có cả khối game , lựa game nào chơi cũng khó khăn lắm , giờ cầm 1 kg VND lại lăn tăn với 1 kg $ :2:

Thị trường tăng cái anh em vui như trẩy hội nhỉ:4:
Nhưng anh em lưu ý, hôm nay cây nến ko đẹp nhóe:4:
em nghi nến hôm nay thế là OK. T3 cùa hàng bắt đáy. Các bác để cho chị Nở chị ấy tiêu hoá bớt đống cổ rẻ hôm thứ Hai đã. Vol cũng như hôm đó chứng tỏ quá trình thay áo tốt. Em kg nghĩ hôm nay có gậy gì đó vì hàng bắt đáy toàn 10-20% . để họ chốt đã, vì thế mà cung ép xuống là phải thôi ạ.Bác nhìn quanh VC là một TT thu nhỏ xem. có ai hôm nay đua xanh, đua CE đâu
em thậm chí còn nghĩ mai có điều chỉnh mạnh, đóng cửa đỏ cơ ạ

em nghi nến hôm nay thế là OK. T3 cùa hàng bắt đáy. Các bác để cho chị Nở chị ấy tiêu hoá bớt đống cổ rẻ hôm thứ Hai đã. Vol cũng như hôm đó chứng tỏ quá trình thay áo tốt. Em kg nghĩ hôm nay có gậy gì đó vì hàng bắt đáy toàn 10-20% . để họ chốt đã, vì thế mà cung ép xuống là phải thôi ạ.Bác nhìn quanh VC là một TT thu nhỏ xem. có ai hôm nay đua xanh, đua CE đâu
em thậm chí còn nghĩ mai có điều chỉnh mạnh, đóng cửa đỏ cơ ạ
Bvh tiên phong nh

Đội tiêm kích P còn trên đường băng chưa xuất kích mà :) lúc đập dập mật cũng lo , lúc tăng cũng lo ; tìm kiếm phương pháp để vô lo thì mới an nhàn đc .
Anh @skynel mở lớp dạy lại các bạn trẻ về PP vô lo đi. Bên kia anh @KK24 cũng đang hé mở dần về chiêu "Đút tay vô túi quần đi chơi" rồi đó.

Status
Not open for further replies.
Back