Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Không về lại 540 đâu.Mình ko đi sâu về TA như các bác trên 4R VC.vn nhưng mình thấy cây nến hôm qua là khẳng định thay đổi 1 xu hướng trước đó.
Còn 1 lực lượng cầu khá lớn đang chờ đ/c để xông vào
Nếu còn sức mua thỉ nhặt thêm cũng được.
Bon thường chậm chân & đi sau bác Linh, và cũng ra sau, chắc lần này bác Linh sẽ ôm luôn

Múc thẳng vào dư bán cho tôi, đảm bảo full ngay, tự tin lên. Con sys cùi bắp của tôi cho mở mua rồi :banana105:
Ông múc con nào nhớ phiếm tôi phát... Tôi giờ mất phương hướng rồi chắc do tự cung suốt nên giờ hèn nhát lém... :20::20:

em cũng đồng tình với bác nào trên này phiên hôm qua là 1 phiên bẻ ngoặt xu thế giảm cũ, đánh dấu một xu thế mới, ngay cả đợt sóng lên ra tết cảm giác cũng không hừng hực khí thế bằng phiên hôm qua, do đó em bet vào khả năng phiên chiều nay sẽ tăng mạnh, có thể đầu tàu chính là Chứng khoán, Bank kéo điểm số, những mã giảm sâu sẽ hồi mạnh
Lợi nhuận chưa trích lập của 1 số ngân hàng lớn đang tăng, đặc biệt là VCB trích lập gấp 1.5 lần so với cùng kỳ, lợi nhuận sau thuế không giảm
Khoản dự phòng cực lớn này nếu được hoàn nhập thì EPS dự phóng sẽ không lèo bèo như thế này, và nhất là khi VCB và các ngân hàng lớn có thể bán lại cho VAMC
kết luận Bank lead, nếu không có tin gì tác động quá xấu như bầu Kiên, a Thắm

Bon thường chậm chân & đi sau bác Linh, và cũng ra sau,
Hì bác 86,cực khôn:Tại hạ đi trước dò mìn cho bác,"Lội nước theo sau":bangin:
Mình chơi trò đổi tiền lấy giấy và đổi giấy lấy tiền nhưng mình có niềm tin về tâm linh,về vận mệnh,phong thuỷ bác 86 ạ,và ...Vì thế mình xin làm lính xung phong đi trước dò mìn cho bác...
@Skynel:nhìn chart đây sẽ là lần thứ 3 sét đánh.Nếu lần này mà ko chết tức là thiên định rồi nhé,ma hay quỷ gì tớ chấp nhé,hihi...Nếu được vậy thì có cú bull thần thánh đấy.Tự dưng mình lại nhớ bác 3X...cũng 3 lần sét đánh mà vẫn sống,vẫn mạnh khoẻ hơn nữa,thiên định ...!!
bác Linh sẽ ôm luôn
Mục tiêu là đổi giấy ra tiền sao cho tiền nhiều hơn lúc chưa đổi càng nhiều càng phê thôi mà bác 86.Ngu chi mà phải ôm luôn giấy!
p/s:mình thấy con CII lực bán rất mạnh,các bác vào con này cẩn thận.

Last edited:
Sáng nay trong các room xôn xao về việc nới chun quân sẽ áp dụng sau ngày 1.7 sau khi các thủ tục thẩm định đã xong hết và chờ ban hành khi luật đầu tư có hiệu lực. Đợt vừa rồi anh 3 trong khi tiếp WB cũng nói sau 1.7 sẽ ban hành. Có lẽ nào mà bọn HSC và SSI nó biết tin trước và gắn mô tơ chạy rồi. Chiều nay xem có kịch hay đây:)

Anh cứ từ từ, phải để cho khó chịu mà vẫn phải ngắm nàng vni, lúc tự khen mình kìm chế tốt, lúc thì tủm tỉm cưoi những ông mò váy đang lo ngay ngáy... Cho đến khi tự nhủ thế là xong chia buồn với các bạn đu tàu, may mà mình tỉnh táo thì phọt phát như cà pháo bị cắn hạt văng tung tung toé.... Không kịp nghĩ tay đã nhấn enter thế là T+2 răng văng tung toé:21:
Cười sặc cả cafe với cụ, cơ mà quá đúng, denial stage :21::21::21:

Thần tượng @HatienVF ơi, sao oánh dấu dữ thế...tềnh hềnh xử lý thế nào rồi cụ ơi ???
Sáng em có việc nên phải đánh dấu mới theo kịp tốc độ chém gió của các thầy, vẫn ngồi rình thầy ơi :1: Em ngày càng thần tượng thầy đấy, bật tanh tách, chỉnh nha liên tục :10:

• Like
Reactions: Cdg
Status
Not open for further replies.
Back