Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
lách cửa hẹp cũng khá hồi hộp như vít ga lên 90km/h rồi ôm cua âm côn các bác ạ
vịt quay đọc diễn đàn, vịt lang bang được add vào 1 số room mà đối với vịt quay chả có tí gì chất xám hay kiến thức gì trong đấy cả, thế mà vịt vẫn ở lại hóng
vịt quay hóng tâm lí các bác
biểu đồ tâm lý của cá nhân vịt quay chia cho các bác thành 9 nấc, mình đánh dấu các bác đã đến nấc thứ 7 rồi
vịt quay chả biết fa ta gì cả, chỉ kiên nhẫn đánh dấu nấc rồi chiến thôi =))

vịt quay đọc diễn đàn, vịt lang bang được add vào 1 số room mà đối với vịt quay chả có tí gì chất xám hay kiến thức gì trong đấy cả, thế mà vịt vẫn ở lại hóng
biểu đồ tâm lý của cá nhân vịt quay chia cho các bác thành 9 nấc, mình đánh dấu các bác đã đến nấc thứ 7 rồi

Vịt quay quay ngược lại đòi xơi người quay vịt thế thì thị trường vẫn phải tìm nấc chín rồi.

trước cũng có miss gì ở KCN khoe đánh vô chiêu vô tượng như bác giờ hông biết sao? hiiiiiiiiii

NB: đánh ngay chiêu cuối của BC là market sensitve hứa hẹn bá đạo đây

Bá đạo mất ít thời gian hơn là luyện chánh đạo phải không Thiết đạo sư?
chuẩn!
bá đạo đề cao mục tiêu...lên người có đạo sẽ không có cơ hội. nói gọn là năng khiếu. ví dụ như huấn luyện samurai , tung của tuyển 100 sát thủ cực giỏi, quăng vô rừng, kết quả còn Giang Thanh...
cụ biết giang thanh chứ hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Status
Not open for further replies.
Back