Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
VHG iu thế ... đánh rất thanh niên :D cung vùng 89-92 nó gom hết ... TT yếu thì thả cho rơi ...mạnh lại mua lên ... cách tích lũy này tao tâm lí rất bullish :D E không chơi VHG nên khách quan nha :D

Về chỉ số thì sáng hôm nay đã có cú retest cạnh dưới rất tích cực ... muốn gãy cũng không được :D

Dailychart khá là xấu, dòng tiền lớn vẫn còn đứng ngoài, nên thanh khoản vậy là đúng thôi bác.
Dòng dẫn dắt chưa thể hiện sức mạnh, ngoài một vài nhóm có sức bật tốt hơn TT.
Em suy đoán là quá trình đạp-nén sẽ còn tiếp diễn.
Đừng vội tranh giá cao.
GL&GT./.
Vâng,tôi suy luận tiền vào hay ra nó thể hiện ở VOL.Tăng không có VOL ủng hộ đừng nói tiền vào,giảm không kèm VOL thì tiền cũng chưa ra.

Dailychart khá là xấu, dòng tiền lớn vẫn còn đứng ngoài, nên thanh khoản vậy là đúng thôi bác.
Dòng dẫn dắt chưa thể hiện sức mạnh, ngoài một vài nhóm có sức bật tốt hơn TT.
Em suy đoán là quá trình đạp-nén sẽ còn tiếp diễn.
Đừng vội tranh giá cao.
GL&GT./.
Chiến thuật mua PB với hàng có trend tăng
Đánh theo vol từng mã cũng có tiền trà đá mà bác gái!:1: Thời điểm này rèn luyện kỹ năng bắn tỉa cũng hay.
Vâng, kiếm cafe thì vẫn đều đặn bác ah.

Đánh theo vol từng mã cũng có tiền trà đá mà bác gái!:1: Thời điểm này rèn luyện kỹ năng bắn tỉa cũng hay.
À,ý tôi là nếu máu quá mà đua lệnh thì mệt thôi chứ tôi vẫn đang 75% cổ phiếu mà bác.
Đua lệnh bừa là đứt ngay, toàn các bác sniper rình con mồi vài tuần thì vẫn sống :1:

Đua lệnh bừa là đứt ngay, toàn các bác sniper rình con mồi vài tuần thì vẫn sống :1:
Mấy hôm nay em học được của các bác hơi bị nhiều đấy mắc dù có bác lâu lắm mới nói hở ra một tí bí kíp, nhờ học các bác mà bây giờ em lờ mờ cảm quan được con nào chuẩn bị đánh!:1:

Last edited:
ngó vào thấy anh em vcers vẫn ăn uống đều và cmt nhiệt tình là vui quá rồi.
Mình còn đang mải cafe , dưa lê nghe tiếng gió lao xao thôi.
@xBuu: e gieo quẻ tháng 4 chưa ???
Hôm qua chị bốc quẻ rồi
Xong r chị ạ . Phúc tinh - lành lắm . Có lẽ downtrend qua rồi :). Chị bốc kết quả ra sao ?

Ít nhất tháng 4 k có phốt nặng . Còn kiếm được hay k lại là chuyện khác . Chị còn cafe chắc là quẻ xấu nhờ :D

Status
Not open for further replies.
Back