Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Kinh nghiệm cho thấy,sau những đợt giảm mạnh mà thanh khoản TT chỉ =25% Bt thì có thể mua được rồi.
P/S:mình ko bìm bịp nhé!
Nếu hôm nay thanh khoản TT =80-90% bình thường thì sao nhỉ? Bác nào hôm nay vẫn Ham Hành Sự ở trần thì cũng phục về độ ham hố. Chỉ hơi tiếc một chút là đã bán hôm qua U24 :1:

bảng có j đâu mờ coi, chờ rau xanh trà đá cụ ơi
Mình cũng đang để ý 1 vài mã rau sanh trà đá , nhưng cứ thong thả để nó lau sàn 1 , 2 cái nữa rồi vào cho an toàn. Lần hồi gần nhất sau 1 phiên bán tháo, và phiên thứ 2 sau khi bị nhúi xuống thì cầu xuất hiện và hồi xanh ngay tại phiên thứ 2. Còn lần này e răng em VNI không lành rồi , bị nhúi 2 phiên rồi mà cầu vẫn ko xuất hiện, giờ nó chỉ cần nhúi mạnh phát nữa thì lại quẳng hết dép guốc ra đường để bỏ chạy thôi :-s

Ối
Mình vẫn Yêu cái hiện tại.
Đến chiều qua em vẫn còn nói HAP với thằng hôm bữa cafe chung ấy , là xứng đáng 6 lên mệnh . Nhưng để anh khỏi gato thì em cũng ko mua đâu :21: em đang tạo ra trường phái đánh cp dạng như TNA , mua cổ phiếu bị động một cách chủ động , cp bình thường đem lại lợi nhuận phi thường ( ko biết trên thế giới có trường phái nào dạng này ko )

Đến chiều qua em vẫn còn nói HAP với thằng hôm bữa cafe chung ấy , là xứng đáng 6 lên mệnh . Nhưng để anh khỏi gato thì em cũng ko mua đâu :21: em đang tạo ra trường phái đánh cp dạng như TNA , mua cổ phiếu bị động một cách chủ động , cp bình thường đem lại lợi nhuận phi thường ( ko biết trên thế giới có trường phái nào dạng này ko )
Mời cụ nghiên cứu TTC :64:

Anh bán thế là khéo rồi, lần nào cũng sát sạt đỉnh :113:
Ăn may thôi chim_non, hôm thứ 6 tuần trước thấy HHS điều chỉnh với kl nhỏ, mình liều tất tay vào nốt 21.6, cuối phiên 3 có đại gia nào quẳng ra hơn 200k ATC, giá chốt về 21.4. Cả weekend nhấp nhổm. May quá thứ 2 nó lại bò lên, T+3 phải bán thôi :18:

didong giàu như vậy mà cứ chia giấy tới tấp tiền ko thấy đâu. CDH đk thoát hơn 2tr trước bảo giá ko đạt yêu cầu bây giờ chắc "đạt" roi, nằm sàn ko ai dám vào luôn. Tui ngứa tay mà nghĩ lại ngán quá.

Status
Not open for further replies.
Back