Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
enter và khấn
images

@TTN em dân TA , nghiên cứu FA ko tới nơi tới chốn vì căn bản là nhìn mấy con số là buồn ngủ , đại khái là rất lười . Khổ nỗi lại có thói quen thể dục thể thao nên nghĩ ra nhiều cái rất là không đâu . Đợt trước khi các tuyến vành đai quanh SG gấp rút vào giai đoạn cuối em cũng dự là bọn bê tông sẽ sớm làm thủ tục quyết toán . Em cũng có xem qua BT6 , ACC nhưng thật sự không tự tin cho lắm . Thế là inbox nhờ bác goodwill , nhưng bác ấy cũng ko theo và không có ý kiến gì với bọn này . Thế nên thôi . Trong nhóm VLXD , lại có 1 con nữa rất chi là đặc biệt và đặc thù . Em nghĩ nó tầm phải 2x. mà sao nó cứ lẹt đẹt 9.x :106:

Em chỉ nói về thị trường nói chung và cảm nhận cá nhân nói riêng... Vẫn biết thị trường là phải thế, có Bull, có Bear. Em chỉ nêu quan điểm của cá nhân em chứ không khuyên ai mua hay bán.

P/S: Em chẳng có Idol nào cả. Mọi người đều bình đẳng và có giá trị như nhau trong cuộc đời này. :105::105:
Những ai kiến được tiền trong thời gian gần đây em thấy cũng chỉ như nhặt bặc cắc trước đầu xe tải. Có vài người khoe lãi, nhưng em biết tỏng chỉ là lãi của 1 phần rất nhỏ trên tổng vốn của họ.... Chẳng ăn thua gì... :4::4:

Chỉ là thảo luận và bày tỏ quan điểm cá nhân cho vui... Có gì nghịch nhĩ cũng mong bác lượng thứ... :cungly:
Dài quá, đọc xong thấy lùng bùng gì mà bặc cặ.c đầu xe tải :21:

Lần thứ 3 test lại 53x, quá tam ba bận, xu hướng sẽ rõ thôi, có thể ngay trong tuần này.
Thanh khoản gần như bị nén lại, cả 2 chiều.
Buyer đang chờ điểm vào đẹp, Seller gần như chán cả việc enter.
Cơ hội đang đến.
GL&GT./.

Status
Not open for further replies.
Back