Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Alo @Tây Lông giải cứu đi cụ, cụ có nói tiếng Anh lưu loát ko? Em nói bập bẹ, sợ nó ko hiểu :102:
Ps: Chết thế nào được, cùng lắm cụ bớt lồi mồm thôi, chứ Full MG ngay đáy thì giờ đố mà giết :113:
Em cũng bập bẹ, sợ lại giống trong tranh các thầy hay treo, buy thành sell thì bỏ mie luôn :22:
Không chết được nhưng em chưa muốn tèo ở đây đâu vì lâu lâu mới nắm đuôi được 1 lần mà, lại gặp cái đuôi cụt, chậm quá :20:

chị đã cash out thành công toàn bộ
chị đã có kế hoạch khác, tất cả ae cty đều nghỉ ngơi.
Đối với game lần này Big bet ngay điểm trũng và thành công.
Chị ko quan tâm VCB chạy lên 40 nữa.
25/5 quay về nghiên cứu tiếp
Hôm nay bác thanh toán mỗi vịt chiên bơ hay toàn bộ danh mục vậy? Theo mình thấy một số mã như TTF,SAM,DXG và FCN thì chắc cũng chưa có lợi nhuận và nó cũng chưa có dấu hiệu hoảng loạn gì cả ?
ANW có lời vịt chiên bơ là thích rồi, chúc bác đi nghỉ vui vẻ và sớm quay lại chém và chắp bút một số case chắc ăn!

Em cũng bập bẹ, sợ lại giống trong tranh các thầy hay treo, buy thành sell thì bỏ mie luôn :22:
Không chết được nhưng em chưa muốn tèo ở đây đâu vì lâu lâu mới nắm đuôi được 1 lần mà, lại gặp cái đuôi cụt, chậm quá :20:
Em alo bảo anh ý là Ây tin thờ ri...mà mãi ko thấy, cứ đứng Ây tin tu...mợ noá, giờ mới thấy tiếng Anh cần thiết thế nào :20:

Hôm nay bác thanh toán mỗi vịt chiên bơ hay toàn bộ danh mục vậy? Theo mình thấy một số mã như TTF,SAM,DXG và FCN thì chắc cũng chưa có lợi nhuận và nó cũng chưa có dấu hiệu hoảng loạn gì cả ?
ANW có lời vịt chiên bơ là thích rồi, chúc bác đi nghỉ vui vẻ và sớm quay lại chém và chắp bút một số case chắc ăn!
VCB là lệnh đóng cuối cho toàn bộ deal của cả đợt 2 ngày trước lễ và tuần đầu tháng 5.
Kể cũng khổ, vịt bị uống nhiều sâm nhân tạo quá mới cứng cáp đc đến trước 14h :21:

Hôm nay là 1 phiên không có VOL, nhưng mà chiếu qua cái Weekly thì có con nòng nọc... hotboi thấy có tốt ko?
Nói chung là chưa có gì để vui mừng :21: chỉ làm đc 1 chuyện là cho các mã đồng thuận nhau về mặt vẽ vời , nói chung là hẩy mông khoe ngực cả rồi , có điều là các anh có chịu sờ nắn không thôi . Thời buổi khó khăn mà hét giá chát thì chắc vẫn phải ... nghĩ .

Nói chung là chưa có gì để vui mừng :21: chỉ làm đc 1 chuyện là cho các mã đồng thuận nhau về mặt vẽ vời , nói chung là hẩy mông khoe ngực cả rồi , có điều là các anh có chịu sờ nắn không thôi . Thời buổi khó khăn mà hét giá chát thì chắc vẫn phải ... nghĩ .
Nỗ lực của bull là có, nhưng chưa đủ. Dục tốc bất đạt.
Chúc cả nhà cuối tuần :cungly::yahoo_108: thay vì chải tóc bằng tay như hot boy nói :roflmao:

Status
Not open for further replies.
Back